Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari zinazochajiwa! Bongo Tutazimudu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Feb 5, 2011.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Chevrolet Volt

    [​IMG]
    Nissan Leaf

     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwa umeme wa TANESCO, wengi wataishia kuzipaki nyumbani.
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa umeme upi :twitch: ???
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwa wabongo hakuna kitu wanashindwa ni wabishi kupindukia lazima waziweze
     
  5. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gari nzuri sana hizo! Naamini ipo siku....... na wala sio mbali ubabaishaji wote bongo utakwisha. Hapo ndo hizo gari wabongo watazifaidi...........
    No dowans......
    no richmonduli
    no fisadi kikwete
    no...
    no........
     
  6. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mgao huu wa umeme magari yatalala njiani
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda siku mgao ukiisha!
     
  8. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hayo magari hayatufai wabongo coz umeme wenyewe wa manati, halafu yanahatari kwamfano chaji ikikuishia porini utafanya nini?
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,111
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Hata majuu bado watu wengi wanazikwepa kwa kuwa zina bei kubwa mno ukilinganisha na magari yanayotumia petroli, labda miaka ijayo kama bei zitapungua zinaweza kupata umaarufu lakini kwa sasa watumiaji wake bado ni wachache mno.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii Bongo bana:

    1. Fanya ulinganifu, itakucost umeme wa bei gani kulifull, na litatembea km ngapi liwa full charge.
    2. The same distance utatumia mafuta ya pesa ngapi.
    Mimi naona gharanma za umeme hapa bongo ni juu mno!!
     
  11. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tusubiri wabuni yanayotumia solar power, hayo ndio yatatufaa wabongo.
     
  12. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Teknolojia ya gas as fuel kwenye magari hapa Bongo ina uhai kiasi gani na imekuwa introduced tangu lini?? Accessibility ya gas ikoje, hayo ya umeme mpaka yaje kuwa ni ya kawaida (kuzoeleka) Kibongobongo si leo wala kesho
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inategemea na nchi mkuu. Nchi nyengine wanakuwa na contracts maalum kwa watu wanaotumia magari ya umeme. Kuna option ya kutumia umeme wa usiku ambao nchi zilizoendelea unakuwa 'unabaki' kwa hiyo wanauuza kwa bei chee kwa wanunuzi wenye demand kubwa

     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani hayo magari hayana system ya kujichaji? Ina maana yanachajiwa kama simu? Na chaji ikiisha uko porini inakuwaje?
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NAANZA KUONA KUPOROMOKA KWA UCHUMI WA NCHI ZA KIARABU.....! (20-30 years to come)
     
Loading...