Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari za FFU zimemwagwa Ubungo hadi Kimara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Nov 10, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu,
    Nimetokea Kibamba. Nimefika maeneo ya Kimara nimekuta Difenda za FFU kama sita hivi zikirandaranda huku zikiwa zimesheheni askari waliojikoki kana kwamba wanajiandaa kuingia kwenye msitu wenye wanyama wakali; wamebeba maguruneti na zana za kutisha. Pamoja nao wamo askari kanzu kibao nao wanarandaranda katika maeneo hayo.

    Karibu njia nzima kutoka Kimara hadi Ubungo imesheheni magari ya FFU. Mengine yamepaki maeneo ya Rombo, Baruti, Kibo na Ubungo yenyewe.

    Nilijaribu kudodosa kulikoni, ndipo nilipoambiwa kuwa hayo ni maandalizi ya kuwatawanya wafuasi wa chama fulani ambao walijiapiza kuandamana leo. Maandamano hayo yalipangwa kuanzia eneo la Kimara, ndio maana Polisi wamejizatiti kudhibiti eneo hilo.

    Njiani pia nilikutana na Mwenyekiti wa Bavicha Bw. John Heche akiwa kwenye gari yake Nissan Patrol nyekundu akielekea maeneo hayo. Ndio anakwenda kuongoza maandamano....!!? Tusubiri tuone!
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kodi yetu inafanya kazi
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtu kama huna kazi utahangaika kuitafuta mpaka uipate sasa wenzetu ndio wameshaipata,mi huwa najiuliza hivi wana maisha gani kiasi kwamba kila siku wanatekeleza order hata kama wanajua wanaumia?afadhali mi hyo kazi cwezi tena mimi ukinipa order ndio kabisaa umetibua
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wajinga hao na mishahara yao ambayo haifiki laki na 50'sasa mimi nakuja hukohuko na leo najimwagia petrol chafu mwili mzima yale maji ya kuwasha yasi niwashe na maandamano kama kawaida
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ina maana hawa Policcm hawana shughuli nyingine ya kufanya zaidi ya kuzuia maandamano ya Chadema! Mbona kuna Uhalifu mwingi tu unaoendelea mitaani ikiwamo kukatwa mikono Albino na hatujasikia wahusika wakikamatwa! Au shughuli ya hawa Policcm ni kuzuia tu maandamano ya kudai haki!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,693
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Wao wanadhani tunaogopa hayo magari yao?tena wakaandae makaburi na wapanue keko na segerea ili tutakaokamatwa tupate pa kwenda
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    An organ of coercion......
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh,kazi ipo
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naam ninatoka sasa mwenge
     
  10. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaman tuwe makin mandamano muhimu pia mali za wanamchi muhimu mana hapo ndo utasikia uhalifu.je tatizo ni mandamano au ruhusa ya kufanya mandamano yafanyike.
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hawana olote hao wapuuzi wakubwa kabisa...polis wa nchi hii ni wapuuzi sana na serikali yao pia
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    watu mna sound mashujaa ndani Jf ... Hehe tokeni muende... hahaha mi BANA hao jamaa nawaogopa niliwahi kupata kibano toka kwao Sina hamu nao...
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kunani tena huko?
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    The state it is always COERSIVE!!
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,960
    Likes Received: 2,413
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa zetu wanajinyima nafasi ya 'existence' maana hawatumii kabisa akili zao kukabiliana na mazingira. Hawajui kuwa kinachofanyika sasa na hayo maandamano ni kwa faida yetu sote na wao wakiwemo.
    Jana niltokea kupanda daladala na askari mmoja nikamuona anagombea kiti na dada mmoja alafu baada ya kukosa akalazimisha kukaa, kondakta alivyokuja ndio kama hivyo halipi nauli. Nilipoangalia ile hali ndio nikakumbuka kuwa hawa ndio wanatuzuia wakati tukiandamana kudai improvements za maisha.
    Askari amkeni, msitumiwe na mafisadi 1% kuwa deprive wenzenu 99%!
     
  16. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    The state it is always COERSIVE,NASTY,BRUTAL AND HOPELESS.Jamani haya yanayoendelea siyo kwamba ni mapya hapa Duniani eg S.Africa yalitokea lakini yakafika mwisho,Misri,Zamazamabwe,Angola,etc then in a return to Tanzania.
    FIGHTING OUR OWN BLACK DEMON COLONIALIST. Freedom is today!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wanachelewesha tu.
     
  18. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawaunga mkono wapenzi wote wa chadema kwa hilo mnalolifanya naamini dar kuna vijana wa kazi viva chadema!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    wewe una akili sana.mia
     
  20. I

    IFRS 9 Senior Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanyani maandamano 2wanyuke! 2nawasubiri.
     
Loading...