Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari yenye cc 660 na safari ndefu za kutoka dar kwenda mikoani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kig, Aug 16, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Je gari zenye cc 660 (mfano: Mitsubishi pajero mini, suzuki kei, suzuki carry, suzuki alto, suzuki jimny, daihatsu mira, daihatsu miragino) zinaweza tembea safari ya kilomita 500-1000 kwa siku moja? Zinaweza kupanda milima au zinachemsha njiani?
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona unataka kwenda kwa wakwe kijijin

    mkuu we kaza roho choma mafuta nenda, mbona tunaenda kilmota hizo na pkpk 250 cc?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    we nenda tu,si unasimama njiani?!
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hazina shida kabisa mkuu - kuchemsha haingiliani na safari ndefu ni matatizo ya kawaida ambayo kila gari linaweza kupata. Ila usikanyage sana - ingini ndogo zinanguruma sana kwenye mwendo wa kasi!! Taratibu taratibu utafika
     
  5. R

    Risk vs Return Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 25
    hata mm ndio naitumia suzuki jimmy cc543 mwaka sijaona tatizo, na pana jamaa hapa kariakoo ana Daihtsu kid 660cc anadai mara kadhaa anaenda nayo Arusha toka Dar bila shida kabisa,

    Je yako ni ipi ? ningependa kujua matumizi ya mafuta, yangu mjini km 13.5 /lita nje 14.5/lt wewe unatumiaje kwani kwenye vitabu na internet wanadai hadi km 18/lt inawezekana ? ? ?
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zinafaa kwa safari ila si kwa mwendo mkali, pia isiwe njia ya vumbi yenye milima.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Unajua ikishafika kwa Main road accelerator unanyunyizia tu, yaani haukanyagi ile kwa nguvu mpaka RPM inafika mwisho, hapana.
    We piga juu juu tu!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yanin ununue gari ya cc ndogo namna hyo? Jikakamue hadi 2500cc turbo charger!
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wese oriented!!
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah unaenda nayo vizuri tu ukiiandaa kwa safari(Service); mie nna swahiba wangu anayo Suzuki ile kama ki hiace ipo kama boflo hivi anapiga nacho Arusha wakati wowote akitaka na mwendo ni wa hatari (anacheza Speed ni 120 kwa 140) hadi anatamani kukopa.
    Hanyanyasiki barabarani naye anawachapa raba kama yupo na VX vile.
    Na hivi sasa yupo nako Singida huko kwao.
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Iga Ufe!!
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahah. thanx for makin me laugh loud and all ma stresses are released nw
     
  13. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Yangu mi 20.5cc napiga ruvuma{mbinga} hadi mwanza{magu} we chomoka nayo tu 120
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha woga wewe, kifo kipo tu ikitokea ndo siku tarajiwa itakua ishafika"
     
  15. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah vyema sasa unanlindaje?
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Likes mbili hapo juu zinakutosha, ngoja niende nkajisaidie narudi dakika 0
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baadhi ya vijana wa siku hizi siwaelewi!! "Wanaweka maisha rehani kirahisi tu" ukimuuliza aliyetengeneza hizo gari haku-design kwa shurba kama hizo na ndio maana leo hii taifa letu linaongoza kwa ajali za barabarani katika ukanda huu, hii ni aibu.
     
  18. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasi wasi wako tu lkn hata mie napenda sana kuishi lkn kwa safari ndefu ukikuta sehem imenyooka uzuri speed 120/130 ni ya kawaida tu kufikika!!
     
  19. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa, haya bana"
     
  20. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nawashukuruni nyote kwa michango yenu. Nimejifunza kwa nikiwa na gari ndogo hasa cc chin ya 1000, niasafiri mwendo wa kawaida walau 80km/hr, service ni muhimu kabla ya safari. Pia nimegundua gari yoyote inaweza safiri umbali wowote ili muradi barabara ni nzuri. Asanten sana wakuu wangu
     
Loading...