Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ya kubeba mafuta yakamatwa na bangi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 6, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    Huko mkoani Mara, askari wamemtia nguvuni dereva pamoja, utingo pamoja na mmiliki wa gari moja lililosajiliwa kwa ajili ya kusafirisha mafuta ya gari, Scania yenye "plate" namba T263 BLL (pichani) lililokuwa limesheheni bangi iliyokuwa ikisafirishwa kuelekea jijini Dar es Salaam tokea eneo la Lamadi, Mara.

    Eneo hilo linasadikika kuwa maarufu kwa biashara ya bangi kiasi cha kuzoeleka kwa wakazi wa eneo hilo.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Si walikuwa wanatafuta maisha bora, ama?!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hivi hii mizigo ya madawa yya kulevya baada ya kukamatwa na polisi huwa inapelekwa wapi?
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi hii mizigo ya madawa yya kulevya baada ya kukamatwa na polisi huwa inapelekwa wapi?

    kama kesi ikipelekwa mahakamani na baada ya ushahidi kutolewa na bhangi kutolewa km kielelzo huwa inateketezwa kwa kuchomwa mbele ya hakimu,mtuhumiwa na mwendesha mashitaka
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    si kilimo kama kilimo kingine? mlisema kilimo kwanza sasa wao zo muhimu kwao ndio hilo miltafutie soko , mbona hollandi inaruhusiwa? hivi kweli zao hili halifai duniani au kama lina ukali kiasi hiki haliwezi kufanyiwa utafiti kama vile mkonge kutoa umeme, miwa kutoa umeme
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nawasiwasi na polisi nao kuwa michezo hii wamo. Ile kazi polis asiyekuwa na Imani ya dhati anauona mzigo wa pipi huo hapo mshahara wake tena baada ya mbinde ndio kilo2 na ghafla bini vuu anaona pipi hizo hapo mtu katemeshwa na kila pipi akiipigigia hesabu na milioni kadhaa itamuwea ngumu sana kutokuficha zingine. Maana huwa ninaona wakitangaza wanasema idadi fulani kisha wanasema bado anaendelea kuzitoa.

    Wadau kwa nini kila bangi inayokamatwa huonekana ilikuwa ikiletwa Dar? hapa Dar kuna mtandao gani wa wauza bangi ambao polis wanashindwa kuudhibit???? Itabidi magari yote yawe yanapigwa search ya nguvu
     
Loading...