Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ya JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurta, Nov 6, 2010.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda ni macho yangu lakini ile gari ni mil-grade kweli? Mi nadhani nimeona a customized Nissan Patrol.
    Hii imekaaje? Tumekosa gari mil-grade la kumbeba prezidaa wa nji hii kweli? Mpaka kwenye haya pia wanachakachua?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ile military hermmer imekufa wakatengeneza yakwao pale nyumbu kwakutumia nissan patrol pickup!!
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasinunue nyingine mbona nimeona new models za BMW nyingi pale?
    Kumbuka Hammer haizidi USD 65,000 wakati zile BMW za kumwaga pale ni zaidi ya USD 100,000 each..
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I dont see an issue to be discussed here!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wameshachakachuliwa uwezo wa kufikiri hawa. lol
     
  6. laplap

    laplap Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana maana hawa
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    tupo pamoja mkuu
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hermer ndo nini?
    Nyundo??
    Nissan najua ni aina ya gari.
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ni kweli jamani ...uchaguzi wametushinda...sasa tuhamie kwenye magari..... NISSAN PATROL SI GARI JAMANI ...AU WADAU MNASEMAJE?
     
  10. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uwe unaleta mada za kueleweka humu ndani, sio unakua kama wapuuzi wa ccm
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hermer ni gari? Hiyo sio mada ya kuleta jamvini!
     
  12. m

    mzeewadriver Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya ndo tutegemee kuyaona baada ya watu kufilisika mvichwa.
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Well, you just discussed. I hope the next thing wont be copying and pasting my profile in the next post!
    Whatever the case
     
  14. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naungana na PAS

    leteni issu ingine hii iwe :closed_2:

    magari achaneni nayo
     
  15. [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      57.7 KB
      Views:
      14
  16. [​IMG]
     
  17. T

    Tofty JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :A S angry:
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    hii mada mbona nzuri tu, kwa nini rais atumie mgari kama ule??......really its not normal
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kaka kuna tatizo gani hata kama rais au Ikulu ikiamua kuwa mfano rais akatumia Brand new Mark II au vitara iliyofanyiwa marekebisho.

    Kuna some standards viongozi wetu wanafuata lakini hazina maana kabisa.

    Jiulize hili swali

    Kwa nini vazi la rasmi la wabunge ni suti? kwa nini kusiwe japo na siku moja wabunge waruhusiwe kuvaa mavazi ya kitamaduni.? Sometime sisi wenyewe tunaua creativity ,ajira masoko yetu wenywenyewe alafu tunatafuta mchawi.
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi sioni shida hapo, kwani hiyo mil grade ni sh ngapi na hiyo alotumia jk sh ngapi, kama alotumia is more expensive ntamind!
     
Loading...