Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ya Dhahabu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    <hr style="color: rgb(227, 223, 181); background-color: rgb(227, 223, 181);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message -->
    Gari ya Dhahabu
    [​IMG]

    Mercedes ya Dhahabu ya mwananchi mmoja wa Abudhabi


    Nawaachia picha ya gari hii ili mpate kuona wenyewe!!!


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Swali je watu wataicha ikisimama nje kwenye parking ?

    Nawaachia jawabu wenyewe.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mwizi wa gari hii atamuuzia nani?
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180

    Max mwizi atayeyusha na kuuza dhahabu.
     
  4. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Atayeyushia wapi?
     
  5. K

    Kijamani Senior Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwizi atakayefanikiwa kuliiba anitafute nitamnunuza.
     
  6. B

    Bumbwini Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wenzetu nchi za kiarabu hio sio ajabu magari kama hayo yapo mengi tuajabu ni huku kwetu tu,nahuyo mwizi atakae liiba atalipeleka wapi,huna wakumuuzia na utalipitisha border ipi,wenzetu wana security ya hali ya juu inngekua bongo unaliiba kama vile unaiba embe lakini kwa wenzetu thubutu kuliiba uone utakamatwa baada ya dakika 5 tu.
     
  7. B

    Bumbwini Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui lina thamani ya dola milioni ngapi,wenye data anijuze hapa.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata bongo zipo yangu hii hapa[​IMG]

    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
Loading...