Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ya CAG imenipita hapa imetanua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maundumula, Apr 25, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari,

    Hivi magari ya wakubwa yanaruhusiwa kutanua? Hii kama mara ya 2 naona gari ya CAG inatanua hapa palm beach. Sasa huyu ndio controller and auditor general.kaazi kweli kweli.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    siku nyingine wekeni misumari watanuaji wakome
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo CAG katanua au Driver?? Kazi ya CAG kuzuia magari yasitanue?? Na je ikitokea Traffic ameikamata gari hiyo, who will be responsible??
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    CAG anapokuwa ndani ya gari anamuona dereva anatanua anamuacha mimi naona CAG tu ametanua.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ame audit hadi barabarani
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huyo kazi yake ni ku kontrol na ku audit hesabu za serikali sio hadi barabarani banaa
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mfuate kwa nyuma!
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama hawezi kumkemea hata dereva wake?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,132
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    akitanua ingiza mti
     
  10. A

    Ahmada umelewa Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mkikosa Vitu vya kusema si mtulie kuliko kuandika Madudu!


     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nikadhani katanua miguu? Kumbe gari lake!
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Tuelimishane kidogo kuhusu hizi special number plates!.

    Lengo la special number plates ni kujulisha aliyeko ni VIP. Tanzania tungekuwa na VIP road, wala hahitajiki kutanua. VIP wote wanaruhusiwa kupata "preferential treatment" mabarabarani na popote penye VIP Status!.

    Kwa watumiao barabara ya Ali Hasan Mwinyi, ndio inayoongoza kwa idadi kubwa ya VIP, Traffic akishaona ile number plate, wengine mtasimamishwa na wao waruhusiwe kupita kwanza.

    Ukiondoa wale wakubwa sita wa nchi ambao huongozwa na pikipiki ya trafick wanafuatiwa na marais wastaafu, na mawaziri wakuu wastaafu, wakifuatiwa na wakuu wa vyombo vya ulinzi, ambao wao wamejiwekea escort zao, CDF, IGP na Mkurugenzi wa TISSZ, waliobaki wote kuanzia Spika (S), Jaji Mkuu (JM), Mawaziri na manaibu wao, Mkaguzi na Mdhibiti (CAG), Katibu Mkuu Kiongozi (CS), na mabalozi wote wanaotumia CDM1 wakiwa na bendera, hawapaswi kusimama kwenye foleni!.

    Sina uhakika na viongozi wa vyama vya siasa, ila huko mikoani Ma RC na Ma DC na Viongozi wa CCM wenye bendera, pia hupishwa njia!.

    Kwa hiyo huko kutanua ulikodhani ni kutanua, sio kutanua bali ni kutumia privilage yake ya VIP.
     
Loading...