Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari tatu aina ya Toyota kwa 17.5m tu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rhylove, Apr 16, 2011.

  1. r

    rhylove Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari hizi ni aina ya Toyota,mbili ni Toyota corona na moja ni Toyota corola E100,Zote ni rangi nyeupe,sports ream,hatu uzi gari moja moja,unashauriwa kuja na fundi wako wakati wa kununua,they are available all the time.
    Wasiliana na
    0719009968.
    0687132625
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hauna picha mkuu
     
  3. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uko pande zipi?
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu hatuangalii rangi au sports rims kwenye kununua magari, hivyo ni vigezo vya ziada sana. Weka details zinazohitajika
    1. Gari ni za mwaka gani?
    2. zinatembea?
    3. Engine cc ngapi?
    4. Diesel/petrol/electric?
    5. Mileage inasoma ngapi?
    3. Fundi aje kufanya nini?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Mimi nimechoka kabisa, hivi kwenye kununuwa gari fundi anahusikaje? au unauza mfano wa gari?
     
  6. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    itakuwa gari za kichina hzo au ndo yale matapeli gar gan znamasharti m nataka gar moja unataka nichukue zote kama haziuzwi moja moja unatangaza ya nn achen wizi
     
  7. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu unanunua mikakafu hiyo mitatu kwa pamoja ili uifanyie nini? gari zote ni salon tena ni za aina moja na ni lazima zimejichokea kwisha kazi kwani hiyo bei na mashart vinatia mashaka
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Picha plz!
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukiona gari inatahitajika kuwa inspected na fundi ujue hiyo gari ni kimeo. Usidanganyike na sports ream wala air bags
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    wizi mtupu eti rim sport ndio nini hiyo sasa rim ndio gari?!!! wewe huoni hata Japan wanauza vipi magari husemi yalipo, mileage hutoi, wala mwaka!!! ww unaleta rim sport ndio kigezo na unauza kwa mafungu!!! yanunue mwenyewe
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kaka kama upo serious na unataka kufanya biashara nakushauri ufuate ushauri wa wadau hapo juu. Au jaribu hata kuchungulia website za wajapan uone wanatoa details gani kuuza magari.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wizi mtupu...Japan CIF ya hizo gari ni USD 2200 unakuja unalipa ushuru not more that 3m leo unauza 17.5m ?? nenda njombe ndo utapata wateja
     
Loading...