Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari T 500 BSB imeanguka bamaga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Mar 31, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ilikuwa ikielekea mjini huku imepakia magunia ya mkaa. sijajua chanzo ni nini lakini inasababisha foleni kwa magari yanayotoka mwenge kwenda mjini na yale yatokayo mjini. askali wa barabarani washafika na fisi wa mizoga washafika kuanza utaratibu wa kuinua sababu imeanguka barabarani usawa wa startimes.
     
Loading...