Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ndogo ya kutembelea inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Braniac, Oct 18, 2010.

  1. Braniac

    Braniac Senior Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wadau wa JF.
    Ninahitaji gari ndogo (saloon) ya kutembelea. Sina uchaguzi sana maana ninahitaji bei isiyozidi milioni nne (4,000,000/=). Pia ingekuwa corolla itakuwa vizuri zaidi.

    Kama kuna yeyote anayeweza kusaidia upatikanaje tafadhali niPM.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mtafute jamaa mmoja humu ndani anaitwa Kitomai.
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu unapenda sana Kwenda Garage inavyoonekana, I guarantee you gari ya Million 4, utakuwa mgeni mzuri sana wa garage after 4 montfhs, Lakini labda na wewe ni fundi!
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    nenda show room zipo kibao hapa dasalamu
     
  5. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni pm-nikupe specs,ninayo na nakupa guarantee ya engine na viambatanavyo nayo ya 10 month. Hata kama utaitumia kwa taxi utakuwa umerudisha pesa yako i.e 400K/month.
     
  6. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unless unamjomba anakuuzia but if is a folk from nowhere for sure utachezea greese garage mpaka ukome
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ameshapata, si unaona yuko kimya! Mjini hapa, sasa hv huenda yuko garage?
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :amen:
     
  9. Glucky

    Glucky Senior Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ana ubia na garage kijana
     
  10. Braniac

    Braniac Senior Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa michango yenu wote na hasa wale walioni-pm. Nimepata nilichokuwa nahitaji.....JF oyeeeeeeeeeeeee
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Don't be excited, kuwa mwangalifu uwapo barabarani. Na cha msingi usiendeshe ukiwa umelewa, Taifa linakuhitaji haswa kipindi hiki tunachopambana na mafisadi. Na jua kwa aina ya gari ulilonunua wewe si fisadi hata kidogo. Big up broda!
     
Loading...