Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ndogo ya kukodi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by 22nd, Jul 18, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu anatokea mwanza, anaenda Dar for 3 weeks on October, anatafuta gari ya kukodisha(self driving) kwa muda huo.
    Dau lake ni 150,000 kwa wiki.
    Kwahiyo kama una gari ndogo(body na engine) na ipo available please ni pm
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inabidi iwe

    in October.
     
  3. M

    Mtokambalisana Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo, Corolla limited, but 200,000 kwa wiki
     
  4. M

    Mtokambalisana Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If interested call 0787 996044
     
  5. M

    Masomi Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo Nissan Sunny, sedan, cc=1490 ninaweza jadiliana.

    Karibu.
     
  6. M

    Masomi Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaweza jadiliana
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana, nimeshapata mtu wa kukodi, next time nikiwa na shida nitarudi hapa hapa. nawashkuru sana kwa wito wenu.
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu!mm watu tumeona thread ukiwa umesha conclude!wengine tungekupatia vitz kwa elfu 80 per week!ila jamaa tusimharibie deal lake!
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wow, sasa na wewe ulikuwa wapi, this is too cheap ila siwezi tena kubadilisha, nitaonekana sina maana, next time nitakutafuta, kama vp ni pm contact zako
     
Loading...