Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ndogo imezama Ferry ilipojaribu kupanda pantoni saa 6:35 asubuhi ya leo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Jul 30, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nimesikia kuna Gari imedumbukia kwenye Maji ikiwa inapanda Panton...wanaovuka Maji mtu juze Jina mizi la kuzamisha vifaa kwenye maji limehamia Dar...

    Uongozi wa pantoni inautaratibu mbovu wa kupakia watu,magari,baiskeli,matoroli...


    Updates
    dereva anasema alikuwa ameingia kwenye pantoni,ukakatiza mkokoteni akarudisha nyuma kupisha mkokoteni,ulivyoingia ukaziba mpaka nafasi yake alipokuwa,kuna nafasi nyingne akajipaki hapo lakini akawa amezuia watu,akarudi kidogo,watu wakaingia wakajaa akakosa tena nafasi,kapten akapga simu kwa mlinzi wamtoe kuwa panton imejaa..wakati anatoka jamaa akaruhusu panton Gar ikaanza ku seleleka yeye akatoa mkanda akafungua mlango akaruka...

     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa tz ni kawaida sana...nadhani hamna upotevu wa uhai hapo, na hilo ndilo la kushukuru Mungu....halafu unavyosema jinamizi limehamia dar una maana gani? kwani Nungwi na Stagit ipo dar??
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida vifaa vya uokoaji hakuna, na inasemekana dereva aliwahi kuruka lakini abiria wake mmoja bado yupo ndani.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Juzi Juzi si lilizama moja hapo na leo tena khaaaa yaleyaleeeeeeeee!
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hujanielewa..nimeuliza hlo jina limehamia na dar,lilikuwa ukanda wa watan zetu
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu wa kigamboni amenambia kuwa lile gari lilishaingia kwenye panton,ila wahusika wa panton wakasema alishushe gari kwakua panton imejaa,jamaa akakubali,ila wakati analirudisha rivasi na PANTON IKAONDOKA,,,,,,
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ila hakuna aliyepoteza maisha,,,,,,
     
  8. kau

    kau Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli limezama lakini dereva yupo salama.... hii tanzania kweli ni nchi ya ajabu sababu wavuvi ndo wanao hangaika kuliokoa hilo gari wahusika(mabaharia,jeshi la maji) ndo kwanza hawana hata habari wakati gari limezama upande wa kigamboni upande ambao JESHI lipo........................
     
  9. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wameshalitoa kwa msaada wa wavuvi askari ndio wamefika na kuanza kuwafukuza waliosaidia kulitoa!!!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Serikali imejipanga ili lisijirudie tena!
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    NI KWELI KABISA, NIMEPITA PALE LIVE NIMEKUTA WATU WENGI, PIA KUNA WAVUVI WALIOKUWA NA MTUMBWI YA ASILI BILA VIFAA RASMI VYA KUOKOLEA WALIKUWA WAKIZAMIA KITU KAMA WALIKUWA WANAFANYA JITIHADA ZA KUIFUNGA GARI KAMBA (KAMBA ZENYEWE NI ZA MANILA, JAMII YA KATANI) HUKU MAMLAKA HUSIKA ZIKIWA HAZIONEKANI JAPO BOTI ZA KISASA ZA POLISI HAZIKUONEKANA KATIKA JITIHADA ZA KUFANYA UOKOAJI WA MALI.
    HIYo NDO BONGO BANA, KAMA TUKIO LA KARIBU KABISA NA MAGOGONI KWA MH. JK TUNASHUHUDIA USANII MTUPU WATU WA KAGERA AU MAFIA KWELI MTAJIJU
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hamna ***** hapo muwaonjeshe
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ngoja KOVA atatoa tamko akisikia
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    msamehe @si-mzinga, ana kichwa kigumu kama nazi.
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah! so sad.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hii nchi imelogwa, alieiloga keshakufa! Hakuna warning kama pantoni inaondoka!?
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ntake radhi......
     
  18. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Was on the other side nikaona upande wa kigamboni kuna gari ndogo inatumbukia kwa maji.

    Binafsi nachukulia huu ni uzembe.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wanapiga HONI mara 3...
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii, na lazima atalishwa maneno ya kwenda kuongea, maana iq yake haijitoshelezi lazima aongeze maneno ya wengine
     
Loading...