Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari Moshi (Train) zaanza safari jijini Dar es Salaam!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Oct 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Leo tarehe 01 octoba 2012, nimefrahi sanaa kuona mabadiliko ya dhati ktk taifa letu katika sekta ya usafiri jijini Dar. Juzi tuliskia majaribio ya treni kutoka maeneo ya ubungo mpaka tktt ya jiji, jana tukaskia project kubwa ya mabasi yaendayo kasi katika jiji la Dar es salam.

    Leo tumeona na tunashuhudia uzinduzi wa safari mpaya za treni ambazo zitapita kandokando ya jiji mpaka kurasini.. Mwakyembe ameonyesha njia.

    Hii ni picha ya treni ikiwa na abiria leo asubuhi jijini Dsm


    .[​IMG]
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni hatua nzuri sana,tunahitaji usimamizi imara ili zisife
     
  3. georgei

    georgei Senior Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada nijue route ni kwenda wapi na wapi???
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Tukiacha siasa tukawa watekelezaji, hii nchi tutaibadili chini ya miaka mitano ikawa one of the best economies in Africa.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hata mimi napenda kujua inaanzia wapi na kupitia maeneo gani!
    Je ina kituo humo katikati, au ikitoka ndo basi hadi kurasini?

    Vinginevyo hii itasaidia sana kuongeza ufanisi makazini maana watu watawahi kufika, na kurudi majumbani kwa muda!
    Tuombe Mungu iwe sustainable!
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,,binafsi nia shaka sana na efficiency yake ktk mukhtada wa kupunguza foleni,train inapita pembeni tu ambako hakunaga msongamano lets wait and seee
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mabehewa yale yale ya kwenda bara?? Wameandaa miundombinu ya vituo na sehemu ya kukatia tiketi?? Madeleva wa daladala na boda boda sasa wawe waangalifu kwenye junction ya barabara na reli ili kuepuka ajali.

    Big up Mwakyembe lakini uwe unakwenda Appolo for checks up
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo ndio tz tunayoitaka.
    Laiti mambo yangekuwa hivi siku zote tungefika mbali.
     
  9. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duuu! Kweli Maendeleo yanaletwa na wananchi wenye nia. Mafisadi aibu tupu na mabasi yao. Kelele za nauli sasa watakoma ubishi.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kibamba kupitia ubungo hadi katikati ya jiji na maeneo ya chanika,kisarawe,jeti rumo reli hadi katikati ya jiji/kurasini
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hatua nzuri sana hii. Nampongeza mwakyembe kwa kuamsha reli hizi zilizokuwa zimesahaulika.
     
  12. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nauli zao zikoje?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    nauli sh ngapi?

    Itaoperate kwa faida au bora liende?
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanzo Mzuri......tuwe makini na uendeshaji wake sasa.Tuchukue taadhari katika makutano ya barabara isije leta maafa. Tusije sikia siku imeishiwa mafuta siku za mbeleni.Otherwise Good attempt
     
  15. B

    Bumela Senior Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big UP! Home Boy
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,432
    Trophy Points: 280
    kumbe tukiamua tunaweza.!
     
  17. M

    Man G Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Big up Mwakyembe
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hii ni hatua ya kupongezwa!!!! Nina uhakika hii route sio ya Ubungo kwani hapa Ubungo sijaiona treni ikipita mitaa hii.

    Tiba
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwenye ratiba jamani atuwekee.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu hiyo ndiyo route yake kweli, umeanzisha thread nzuri usiiharibu mwenyewe kwa kuingiza masihara. kibamba kuna reli kituo wapi?..........
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...