Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dopas, Mar 30, 2011.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  2. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!!mkuu mi naswali moja tu kuhusu bei nita ku pm ila utata kwa hao waliondani ya hiyo gari mi siamini kama wana roho za nyama na damu.vp huo mzigo ukiwafunika mkuu?hope bei haitazidi 20ml teheteheteheee!!!
     
  3. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu unapotaka kufanya utani,tafuta jukwaa lake,tunapotezeana muda namna hiyo.
     
Loading...