Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari linauzwa tshs 4,000,000.00

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Wilbert1974, Jun 11, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    DSC09798.JPG
    Kwa anayependa tuwasiliane...
    [FONT=&quot] Toyota Carina (1990), My road, white, right hand drive, automatic, 4 doors, power windows, engine 1.6cc, fuel Petrol, New tyres, valid registrations etc.[/FONT]
    [FONT=&quot]LINATEMBEA…[/FONT]
    [FONT=&quot] Maelezo zaidi wasiliana na 0754489001 au 0658489001[/FONT]
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmmh, hapo urafiki na mafundi lazima
     
  3. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Badili avatar yako kwanza,,, maana naona kama unatania watu vile..
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mafundi watakuzoea sana tu
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    inatembea....?mbona hujataja specifications zake...
     
  6. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    chezo hili..............
     
  7. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa kama haitembei itakuwa gari mkweche :becky:
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    " Hivi ni nani anayewauzia wasanii magari? Maana wanatumia mda mwingi gereji kuliko barabarani"---Fidq
     
  9. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo baada ya muda na wewe mwenyewe lazima ujue ufundi maana kila kukiacha utakua unajifunza ufundi wa kitu kipya.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kwa lengo la kutaka lifie mlangoni kwako ili watu wawe wanaona kuwa wakati fulani nawe ulikuwa na gari, linafaa sana.
     
  11. M

    MTK JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,847
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    umri wa mpiga kura 2015, nakupa offer ya 1m; nikaliscrup
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Je ilishagogwa au kupigwa rangi na kwanini unauza?

    Nikipata hayo majibu nitakutafuta.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mkuu naunga mkono hoja yako: Toyota Carina (1990), My road, white, right hand drive. Ina maana ni gari ya mwaka 1990 ? na sasa 2012. Kwa mantiki hiyo, 2012 - 1990 = miaka 22. Miaka minne zaidi ya umri wa mtu mzima !!! Ukinunua hilo, utakuwa umenunua umasikini - pesa kuishishia kwa mafundi; na ugomvi na Bosi wako maana utakuwa unachlewa kufika kazini.
     
  14. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto aliyezaliwa wakati hiyo gari inatoka sasa ana miaka 22, yaani anaweza kuwa na mtoto pia. Hiyo nashauri uiweke home kwa ajili ya kumbukumbu au iwe nyumba ya paka. Bila utani imechoka.
     
  15. J

    JO MAIKO Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu vipi bodi yake ishapata misukosuko ya kugongwa.Ilisha wahi kula mkenge hata mara 1.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii ungepeleka machimboni mererani fasta unapata soko
    lakini kwa mjini sidhani litakuozea
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu 2.5m unapokea?
    Maana lazima nijenge undugu na mafundi bubu
     
  18. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2013
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halijawahi gongwa; ila lipinduka lenyewe 2006 baada ya kuburst tairi ilibidi kupakwa rangi na kuweka kioo kingine cha mbele hapo ilikuwa kama mwezi mmoja tangu kununuliwa...
    Tunauza sababu limetuchosha na hatuna sababu ya kuwa na gari zaidi ya moja kwa sasa!
    Lilikuwa linafanya kazi ya tax sasa hailipi...
     
  19. wajingawatu

    wajingawatu JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 889
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama mpaka leo hujapata mnunuzi, ina maana haiuziki. Ila nina wazo moja: anza kuliuza kama chanzo cha vipuri. Mfano mimi nahitaji hiyo stabilizer rods, tires, engine mounts, mikono, usukani, etc kama upo tayari ni PM.
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2013
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Wengine tuna ugonjwa wa moyo jamani
     
Loading...