Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari linauzwa: Suzuki Escudo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tango, Apr 1, 2009.

  1. T

    Tango Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gari inauzwa aina ya Suzuki Escudo milango mitatu.

    Ina usajili T991 ADQ

    Mwaka: 1993

    Iliingia Tanzania kutoka Japan 2004 na imetembea kilometa zipatazo 130,000.

    Ipo katika hali nzuri sana na imekuwa inafanyiwa maintenance kila baada ya km 3,000 na rekodi za maintanance zipo.

    Bei ni maelewano, mwenye kuihitaji apige simu au kutuma sms ataambiwa bei.

    Mwenye kuihitaji awasiliane na Gigwa 0756 446 468.

    Kama utasoma hii thread baada ya tarehe 10 April 2009 usipige wala kuulizia. Itakuwa ilishauzwa.

    Picha:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Picha ya Gari ikowapi Baba

    Uko serious na Biashara kweli kweli wewe? unauza mbuzi kwenye Gunia au

    Kuwa Serious?
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Namba yako nayo haipatikani...tangazo limekaakaa kama la hii sikukuu yetu vile.
     
  4. T

    Tango Member

    #4
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nauza gari siuzi sura ya gari. PM me if you need pictures and if you are serious buyer. Wakati mwingine inabidi tuokoe bandwidth za JF.


    Namba nilikosea samahani. Nime ku PM namba ni 0756 446 468. Naona sikukuu ni nyingi Bongo wengine tulishafuta.

    Thank you
     
  5. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2009
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu analeta utani hapa....
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nanunua gari suzuki escudo milango mitatu isiwe ya zaidi ya mwaka 1993, kilometa zisizidi 150,000 iwe inafanyiwa service kila baada ya km 3,000, iwe imesajiliwa kwa namba zinazoishia na ADQ. Nipo tayari kutoa bei atakayo itaja muuzaji. serious sellers only PM.
     
  7. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duu sio mchezo but kazi kweli kweli nadhani kungekuwa na pics wengi zaidi wangeweza kujitokeza.
     
  8. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #8
    Apr 2, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu ni manual au automatic???
     
  9. T

    Tango Member

    #9
    Apr 3, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante Blade.. Ni Auto. Check your PM nimekutumia pia details nyingine. Thank you.
     
  10. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #10
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,salam.
    Gari unaliuza kwa maneno yakusadikika?...plse weka side view zake na other documents ku-support your commitment.
    Ni vema pia ukataja mipaka ya bei ili na sisi wadau tujue mapemaaaa, e.g 4-6millions.
    Stay blessed
     
  11. w

    wendos Member

    #11
    Apr 3, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo sijaelewa, kama unajua itakuwa imeuzwa mpaka kufikia tarehe hiyo kwanini sasa umeweka hii thread? Inamaanisha mteja unae tayari. Weka bei watu wapate kujua ili wajiandae.
     
  12. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayuko seriuos au hajui biashara huyu; biashara ni pamoja na kucheka cheka bila sababu na mteja huku ukimushawishi anunue bidhaa; Mkuu anakuwa mkali utafikiri anatoa bure au hela hiyo anayoitaka ni ya kwake ameiweka mifukoni mwa watu?
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Weka bei ya kuanzia na ya mwisho,nani atahangaika kama bei haishikiki,be serious.
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Tango alinitumia picha ambazo nimeziambatanisha kwenye 1st post yake. Ieleweke kwamba si kila mtu anajua namna ya kuweka picha hapa JF...

    Picha:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...