Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GARI LINAUZWA.(Millioni 5na nusu)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Peter Msechu, Aug 17, 2012.

  1. P

    Peter Msechu New Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Honda capa ya mwaka 2000 rangi yake ni nyeusi imetumika mwaka mmoja ndani ya dar es salaam tu na inauwezo wa kubeba abiria watano na sehemu ya mizigo nyuma..uwezo wake wa kula mfuta ni mdogo sana kwni ni cc 1350 haijawahi gongwa wala kupata tatizo lolote kila mwezi imekuwa ikienda service... Kama uko intereste please call this no+255714205958
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Picha mkuu!!
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee baba yangu picha
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Sio lile gari lako la Tusker Project Fame hili? Taja bei ya kuuza Mkuu...
     
  5. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atalingekuwa la tusker fame linakuhusu nini? Mtu kaweka bidhaa yake hapo kama unataka kuinunua nunua ila siyo unaleta sound nyiiiiingi. Kilichokosekana ni picha tuu kama kunaa mtu analitaka kununua awasiliyane nayeye
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haya magari ya zawadi huwa nasikia hampewi kadi ila kwa sababu tutaenda kuhakiki mwaga picha tulione.
     
  7. P

    Peter Msechu New Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya pic hiyo wadau
     

    Attached Files:

  8. P

    Peter Msechu New Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mpo apo???
     
  9. P

    Peter Msechu New Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    5.5mil
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nikusaidie Kuikuza Wadau wa Honda pengine wataipenda Ukiiuza Asilimia kidogo Changia JF

    [​IMG]
     
Loading...