Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari linauzwa --- Car For Sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by killo, Feb 8, 2012.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hello Wana jamii,

    Napenda Kuwatangazi kuwa gari hii ( Pichani ) inauzwa kwa bei che... wahi sasa.

    Tafadhali wasiliana na Bwana Salim Kwa number zifuatazo:- 0655 506003 au 0784 506003


    29112009470.jpg 2011-12-02 07.34.37.jpg
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    weka upande wa matangazo..hii si habari..
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkuu weka bei ya kuanzia
     
  4. killo

    killo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sawa mkuu
     
  5. killo

    killo JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu 10m O.N.O
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nipe bei mkuu kuna baba mkwe Mmasai anatafuta sana gari kama hii
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo 10 si ndo ya kuanzia? Akija na 7m ndo maelewano yenyewe
     
  8. killo

    killo JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku zote biashara maelewano mkuu.. tukiafikiana basi itafanyika lakini kwanza magezi.!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je ina matatizo gani?
     
  10. killo

    killo JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Matatizo kwa sasa ni Battery iko down toka j2 na tire ya mbele kushoto imepungua upepo kidogo
     
  11. e

    emkey JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona ya gari umeiziba mkuu?
     
  12. E

    Esther Kimario Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba cc zake kaka. na ni manual au auto? imetembea km ngapi?
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa gari kama hizo watu wanataka wajue yafuatayo!engine type,like 1HZ,1HDT,1KZ nk.pia year of manufacturer,km is nothing.weka hizo info kaka.
     
  14. New2JF

    New2JF Senior Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka details za kutosha kama wafanyavyo wenzako Kijana, hiyo bongo kijana.
     
  15. killo

    killo JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Wanajamii nashukuru kwa maoni yenu, details ni kama ifuatavyo:

    One owner since new
    Engine 3L - Diesel. CC 2700 or 2.7
    Manual 5-speed, 4x4
    Year 1992
     
  16. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,187
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    hii haitumii injini ya 2LTE kweli?
     
  17. killo

    killo JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiongozi maelezo yako hapo juu, ni 2.7 litre diesel
     
  18. Maranzana

    Maranzana Senior Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ongeza picha ya nyuma, za ubavuni na ndani
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    AC na Power steering vipi inafanya kazi?
     
  20. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kakobe = A very small tortoise
    Kibonde= A very small valley
    Nimipenda hiyo wanajamii ingawa sina mchango wowote katika suala la gari mambo yangu hayajakaa vizuri
     
Loading...