Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari linaloruka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, Jul 18, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kampuni ya Terrafugia huko Marekani imebuni gari linaloweza kuruka,kupambana na foleni barabarani,gari hilo lenye kuhitaji mita 518 kwa ajili ya kuchukua kasi ya kuruka!




    GARI2.jpg
    GARI 1.jpg


    GARI 3.jpg





    GARI 5.jpg
    GARI 8.jpg
     

    Attached Files:

  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    JK anahitaji kuweka order ili asichelewe eapot.
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ajali za magari ya chini zimeshatuchosha sasa tutafute za angani, mmh hayo tuwaachie wenyewe
     
  4. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sasa kama linaruka hewani kwa nini liendelee kuitwa gari na siyo ndege?

    Usafirishaji wake utasimamiwa na sheria za anga au sheria za barabarani?
    Kwa mtaji huu hata matrafiki wanaopenda kitu kidogo barabarani hawapati kitu hapa.
     
  5. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa nchi yetu hii ya TZ ni mambo ya kufikirika tu....Mlo mmoja tu Nanga inapaaaaaaaaaaa..........................
     
  6. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo gari, gari hairuki
     
  7. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma-engineer kiboko! Scientists investigate that which already is;Engineers create that which has never been.
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Really good! I like such kind of development, what are we Tanzanians doing? We actually no part of this world, may be we are a dream, possibly a nightmare!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,982
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    wakati wenzetu wanagundua magari yapaayo wacha sisi tuwe tunajadili kukuza kiwango chetu cha soka na kukabiliana nafoleni na matatizo ya umeme
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kutukanana mambo ya dini.
     
  11. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sipati picha linapohitaji kutua halafu hakuna pa kutua magar yamejaa bara2n?
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona yakiwa mengi jam angani itakua balaa? Mbora yasifike huku kwetu kwa sababu hizo ajali zitatisha zaidi.
     
  13. c

    chipanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Ni kama lile la James Bond, litakuwa na uwezo wa kutanuka na kusinyaa kwahiyo usihofu likitua kwenye msongamano lina sinyaa halafu linapita katikati yao.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    itabidi liitwe gari ndege maana hata ndege nayo haiwezi tembea barabarani kama gari.
    kazi itakuwa ni kuanzisha kitengo cha trafiki wa anga.
     
  15. M

    Munghiki Senior Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli!umenena mkuu.
     
  16. W

    We can JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umenifurahisha sana Makoye!
     
Loading...