Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari LINAHITAJIKA @ 5.5 MILLION

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FOEL, Mar 16, 2012.

  1. F

    FOEL Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele sana.

    Kama unauza gari kwa bei hiyo tafadhali tuwasiliane, vile vile toa maelezo ya gari hilo

    Kama:-

    Mwaka wa kutengenezwa
    Limeingia lini nchini
    Limetembea kilometer ngapi
    Manual au auto

    Na picture kama itawezekana.

    Asanteni sana.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,700
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazi kwao wenye starlet
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Kizuri chajiuza....
    Year....1963...automatic....20000km....arrived nchini 2011....
    need I say more.....


    [​IMG]
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna faida gani ya kuharibu thread za member wenzako, siyo ujanja wala ustaarabu.

    Id, kuna bwana mdogo wangu yuko bongo, anauza Premio yake 6Mil anataka kununua SUV, bado iko kwenye hali nzuri sana, used it last decembner nilivyokuwa huko, super mint.

    Acha PM kwenye inbox yangu nikutumie number zake.

    All the best
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    uharibifu upo wapi?....wewe amekutajia gari anayotaka.?...na una uhakika gani hiyo gari niliyoweka haiuzwi.....?
     
  6. F

    FOEL Senior Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante sana, nimewasiliana na mdogo wako na amenitumia picha, gari ni nzuri sana, sema hashuki chini ya 5.8 M mkuu, ndiyo naangalia jinsi gani tunaweza fanya biashara......mkuu kama vipi nipigie chapuo mkuu, kituo cha daladala kiko mbali sana na ninapoishi mkuu..lol

    Asante sana, ubarikiwe.
     
  7. F

    FOEL Senior Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wote mnaonitumia PM mbarikiwe sana, mchakato huu lazima umalizike weekend hii.

    Changamkeni wakuu, hela ninayo mkononi.
     
Loading...