Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari lazama Pharmacy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Laptani, Dec 30, 2011.

  1. L

    Laptani Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alasiri ya tulishuhudia gari dogo aina ya Caldina likitoka kasi ndani ya mahakama ya Maromboso hapa mjini Arusha na kuzama ndani ya duka la dawa.
    Majeruhi 2 hawakuumia sana zaidi ya majeraha ya vioo vilivyowapasukia.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    kwa nini?dereva alikuwa amelewa?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Lilikuwa na wahalifu au?
     
  4. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali! Lakini lazima pana ishu.
     
Loading...