Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari lavunjwa vioo uwanja wa ndege airport kweupe!!!!!!!ka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Jan 12, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kustaajabisha na kutishia usalama wa abiria
    na mali zao wafikapo uwanja wa ndege wa dar es salaam
    hivi karibuni kumetokea wimbi kubwa la ujambazi wa magari na
    sasa wamemaua kuaanza kuvunja vile vioo vya nyuma

    ni siku chache tumesoma kwenye magazeti uchafu wa uwanja wetu leo mchana
    huu kuna gari rav 4 t550 abk imevunjwa kioo cha nyuma ambapo mmoja wa abiria
    alipita akaamua kuita walinzi wa taa uwanjani kuja kuangalia ndipo wakajua ni mali
    ya staff wa precission air,,alipojulishwa alisema amesikia ako kamchezo kako na kanaongozwa
    na mmoja wa vijana wa uwanjani hapo wakishirikiana na wachafu kadhaa

    hata hivyo katika jambo la kustaajabisha walipofwatilia kuulizia kwenye cctv
    waliambiwa cctv aina uwezo wa kushika mpaka hapo na haapo ndipo ulakini
    unapoanaza kutokea......

    Binafsi napinga kamchezo haka kachafu ambacho kanalelelewa na wakubwa kadhaa na kuamini
    usalama wa uwanja uko m ashakani najiiuliza kama mtu anajjua cctv aifiki hapa si anauwezo wa kukoki
    mitambo yake na muda mchache uwanja ukageuka damu

    kwa halii hii ya hatari nashauri uongozi wa uwanja ukae chini kufikiria nini cha kufanya nakwanini
    cctv aishiki panapoibiwa inashika sehemu ambayo gari aziiibiwi..ukiibiwa gari unaambiwa hapa cctv aifiki
    cctv mbona ana ubaguzi hivi..nasema hili leo wezi wa magari wanavunja na kuiba laptop na mengineyo

    alshabab awaibi kitu wanaiba uwanja mzima na pengine wewe ni mkubwa wa uwanja unasoma hili tunapoelekeaa ipo siku alshab wakifanya mambo yao hata hewa ya kuongea utoipata nashauri
    muwe makini na kamchezo kadhaa kameanza kujirokeza watu wanabaki kwenye magari

    kama taa wameadhamiria hili basi wapige marufuku mtu kubaki kwenye magari aiwezekani watu wanaibiwa alafu unakuta nyuma ya gari iliioibiwa kuna watu wamelala kwenye gari uu ni upuuuzi tusiuendekeze hata kidogo
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usalama umepelekwa zenji kwenye revolution day
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ngoja nimtafute pdiddy
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Niko zanzibar napinduana na pweza revolution day jamani wacha nikamalizie ka per diem vizuri
    pole zao asiogope huyo tushazoe wengine ani pm nimpe dir ya ilala kwa wazee wampe kioo fasta
     
  5. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Upuuzi na uzembe wa watu watawala ya uwanja wa ndege Dar kuna siku utaleta maafa makubwa usipodhibitiwa na kama kawaida ya serikali ndio itaanza zimamoto ya kutatua tatizo
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli sisi tumelaaniwa tu hakuna kingine
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    poleni wahusika
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kale katabia ka kutelekeza gari airport kwa siku 5 za safari inabidi tukaache sasa. Ila watu hawajifunzi, unakuta mtu ka-pack gari kwenye kiti kuna pochi, simu, laptop ama camera! Haya mliokuwa mnashangilia wizi wa GGM, hapa make kimya manake kuna mtanzania hapo kajipatia mkate wa leo. Coz tulikubaliana tutibu dalili na sio ugonjwa
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    GGM ndiyo nini?
     
  10. s

    sanjo JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanatafuta mbia wa kulinda uwanja!
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili jambo linachekelewa na wahusika lakini linaota mizizi taratibu... baada ya muda litakuwa ni tatizo kubwa ambalo litahitaji kuunda kikosi maalum kukabiliana nalo wakati wangeweza kulimaziliza sasa hivi kwa kutumia nguvu kidogo tu ya kifedha na manpower
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Muda wa kuunda kikosi kazi ukifika
    nahisi itakuwa too late alshabab watakuwa washapita wataishia kukaa vikao na kula per diem
     
  13. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    GGM - Geita Gold Mine.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wambane Pdidy atasema tu!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa kabisa ndivyo sirikali yetu ilivyo..
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni Geita Gold Mine umeelewa sasa..
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndo maana huwa wanaandika "Park at your own risk"
    Kama hali ndo iko hivyo ni heri wasiwe wanachukua parking fee.
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hivi na ule wizi wa mlimani city umeisha?
     
Loading...