Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari lamsababishia kipigo akizani kafumania mumewe............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by no9, May 10, 2012.

  1. no9

    no9 Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunajamaa yangu kamuazima rafiki yake gari,jamaa kamchukua g/f wakaenda kuvinjari nyumba ya wageni,mbeya mmoja kapita yale maeno kaliona gari analifahamu kampigia simu yule mke wa mwenye gari uko wapi?akmjibu nipo salon,njoo haraka mumewo yupo hapa guest.........mke kakurupuka mpaka g..kufika kampigia cm mume toka humo ndani mie nipo hapa mapokezi,mume kamuuliza mapokezi kamjibu eeeh wapi si guest ya .......,mume kamjubu haya ngoja navaa nitoke.mume kachukua taxi mpaka pale g..yule mke kashangaa mume anatokea getini.mume kamuuliza hapa ndiyo salon naona umezoea kuja hapa hebu ngoja nimwite aliye kuja na hili gari kampigia simu akatoka nafunguo za gari unaona kwahiyo umekuja hapa umeona gari unajihami sasa hebu twende nyumbani ukanieleze vizuri kilichoendela tulikosa ushuda ungekuwa wewe ungefanyaje
     
  2. no9

    no9 Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasiki jamaa yangu kamnasa vibao viwili halafu akapewa fursa yakujitetea
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mmmh I HATE kupigwa.wangeongea kikawaida wasingeelewana?aah..wambea nao jaman,heri wangepata kalikizo siku moja khaa ona sasa
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na yeye kwanini anagawa gari lake... ndio hicho sasa kimemletea matatizo...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume mpumbavu!
    Kamuazima rafiki yake gari kwa nini asimwambie mkewe? Likitokea la kutokea? Vingapi anagawa na kutapanya kwa marafiki bila mke kujua? Na kudhihirisha upumbavu wake kajiona mjanja kumpiga mkewe.

    Hovyo kabisa!!!!!
     
  6. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uchoyo pamoja na uchuro
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Usihukumu ndugu, kwenye mahusiano kuna mengi sana!
     
  8. no9

    no9 Senior Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu jamaa pamoja na mkewe sasa aibu imewashika kwa kosa ambalo halipo mara nyingi tafakari kwanza kabla ya uamuzi
     
  9. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na yeye mwanamke kwanini asiulize kwanza? Anakurupuka tu, kipigo ni haki yake kabisa
     
Loading...