Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari laibiwa latekelezwa mtaani kwetu;jina Freddy James t661 AJF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 31, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa ni wiki mbili tu baada ya kuiba pikipiki sasa waheshimiwa wameamua kuiba gari <br />
    gari moja imetekelezwa asbh ya leo muda si mrefu baada ya watu wasiojulikana kuiiba na kuja kukimbilia kuitekeleza<br />
    gari hiyo ambayo mmiliki wake anaitwa freddy james ina namba t661 ajf polisi wameshaarifiwa wameshindwa kuibeba<br />
    baada ya waungwana hao kuchomoa matairi 3 kati ya nne na kuiweka kwenye mawe <br />
    <br />
    MUNGU aepushe mbali isije ikawa wametoa roho ya mtu
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama unaona noma kuweka Mtaa hata jina la Mji au Kitongoji... Mfano Dar,Arusha....au Mfano Sinza,K'nyama,Kijenge,Matejoo...???
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Naona kama kawa, ushaanza kupasha moto mchana mchana.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HAAAHAA MPWA NI KIMARA BUCHA BANA NOMA YA NINI SIJUI KAMA USHAWAHI KUFIKA KABLA YA KUONDOKA NCHINI
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Ni hiace kma una hiace imeibiwa njoo kuicheki bure kushika na hela
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilijua porsche kumba kipanya
    lakini poa kwa habari nzuri..
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo upo hapo Kimara Temboni unakunywa bia pale Bar na Laptop kwenye kwenye meza? Angalia isije kumwagikiwa na bia
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Aisee, ahsante kwa taarifa mkuu
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    nashangaa! na akijua huo mtaa sijui ataenda wasaidia polisi kuibeba? manake hapo ina tairi 1 hata breakdown haiwezi!
    <br />
    <br />
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu! Hebu 2angushie na picha ya gari yenyewe tafadhali!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    BUCHA IMEKUWA TEMBONI MBONA WADANDIA GARI KWA JUU YAKHE??SOMA UELEWE
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    GULP... kama ulikuwepo... Ha ha haaaaaa HIC! GULP GULP!!!
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />


    He he heeeee... ni sawa na kuandika kuna Laptop imeokotwa bila kutaja mji wala mtaa...
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Kaka nipo Town,Kimara Bucha si ndio kwa Thomas Lyimo?
     
Loading...