Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la wolper sokoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 29, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    garilaWOLPER.jpg ​[​IMG]


    KUNA madai kwamba ule ‘mkoko’ wa kifahari wa staa wa maigizo Bongo, Jacqueline Wolper aina ya BMW X6 lenye Namba za Usajili T574 BXF linatarajiwa kuingizwa sokoni wakati wowote na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) baada ya muda aliopewa nyota huyo kulipia deni lake la kukwepa ushuru wa shilingi milioni 70 kupita bila mwenyewe kusema chochote.

    Kwa mujibu wa chanzo chetu, ‘mchuma’ huo ambao ‘umetaitiwa’ na Kampuni ya Udalali ya Majembe ya jijini Dar es Salaam kwenye yadi yao ya Mikocheni, umekuwa ukipata wateja kila kukicha ambao wanakwenda kuulizia siku ya mnada.
    Chanzo kingine kilisema kuwa mbali na wateja kumiminika yadi ya Majembe, kumekuwa na usumbufu mwingi kwenye ofisi za TRA, Posta jijini Dar ambapo baadhi ya matajiri nao wamekuwa wakilifukuzia gari hilo kwa lengo la kulinunua.
    “Tunashangaa sana, watu na fedha zao wanakuja hapa kulitaka gari la Wolper, mbona kuna magari mengi yapo toka mwaka juzi (2009) hawaji kuyanunua au kwa sababu hili ni la supastaa wa Bongo?” alihoji mfanyakazi mmoja wa TRA akiomba jina lake lisitajwe gazetini.
    Akaongeza: “Unajua tatizo liko wapi? Baadhi ya wafanyakazi wa TRA nao wamekaa mkao wa kusubiri siku ya kutajwa kwa tarehe ya kulipiga mnada gari hilo ili wasuke mipango ya kupata cha juu kutoka kwa matajiri watakawaopigia debe na kushinda,” kilisema chanzo.
    Amani lilipoongea na Wolper kuhusu gari lake hilo likitaka kujua nini kitatokea kama hatalikomboa kwa siku alizopewa na TRA ambazo zimepita, alijibu hivi:
    “Kisheria gari linatakiwa likombolewe ndani ya miezi mitatu lakini mimi niliandikisha kuwa kwa mwezi mmoja nitakuwa tayari nimemaliza kila kitu. Hata hivyo, kimsingi na mimi nilimfikisha polisi Ndama Mtoto wa Ng’ombe ambaye alisimamia ununuzi wake mwanzo hadi mwisho. Kwa hiyo kama ni kukwepa ushuru ni yeye.
    Gari la Wolper lilikamatwa Juni 28, 2012 kwa madai ya kukwepa ushuru, hadi Agosti 28, mwaka huu litakuwa limefikisha miezi mitatu ambayo ni ya kisheria lakini mwezi mmoja aliotaka Wolper uliisha Julai 28, 2012 hivyo kutoa fursa kwa TRA kutangaza siku ya kulipiga bei.
    Wolper alilinunua gari hilo kwa shilingi milioni 250 za Kitanzania likiwa na sifa nyingi tofauti na magari mengine.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimeona bei ya hii gari ni $90,000 plus. Kwa nini ushuru wake uwe milioni 70?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Basi tena hawezi kuligomboa ingawa jamaa yake ana pesa mingi!!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    moshi wa vifuu
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Hilo gari liko na toilet ndani ama?
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Gari lina kitanda ndani!!!!
     
  7. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Waigizaji wetu wanataka kuigiza hadi lifestyle ya Hollywood. Haya twende sasa.
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Huyu dada nimemuona hapa Tanga juzi mitaa ya club lacassa chica akiwa kwenye mkoko mwingine mkali tu! Duuh ama kweli usicheze na watoto wa kike!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chezea mtandao wa tGO, mpaka TA?
     
  10. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    nani anunue gari guest hyo?kwan nyi hamu wajui bongo movie?
     
  11. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    mengine ya kukodi kaka..angalia usije kuingizwa mjin
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chezea vya bure ndo gharama yake hy fundisho kwa kina dada wanaohongwa magari mengine ya motooo wataungua nyambaffff!!
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ni gesti halina haja
     
  14. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama ametoa 250mill kununua bmw x6 iliyotumika then atakua mpumbavu ipAsavyo. Bora wagemaji wampige tuu!
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    TRA wameona hilo la Wolper tu?? yapo mengi sana mjini..
     
  16. c

    christmas JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    huyo bwana ake anaempaisha hewan si angelipa hlo deni
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo gari linazaa watoto?
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuh......hahahaaa humu ndani ni raha sana
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Duh! 0713 at work!!!!!!!!!!
     
Loading...