Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la wolper kondom kibao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Nov 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    BACKPAGENew2.jpg


    wolper1.jpg


    Na Imelda Mtema

    Gari la mcheza filamu hot Bongo, Jacqueline Wolper Masawe limefumwa likiwa na kondom za aina mbalimbali.
    Ishu hiyo ilidakwa na Weekly Exclusive Star, Jumanne ya wiki hii nyakati za mchana wakati msanii huyo akiwa katika mishemishe zake za kila siku.

    Mwenyewe alipobanwa na paparazi wetu kuhusiana na ishu hiyo, alikiri ‘mipira’ hiyo ya kiume ni yake na kwamba, ndiyo silaha kubwa kuliko yoyote hapa duniani, hivyo lazima awe nayo popote.

    Staa huyo ambaye kwa sasa yuko kwenye muonekano wa ki-Amber Rose, alikwenda mbele zaidi kwa kuweka wazi kwamba katika ulimwengu huu kondom ni kitu cha kawaida sana.

    “Ni bora kutembea na kondom ndani ya gari kuliko pesa kwa sababu ‘zana’ hiyo ndiyo uhai wa mtu na kwa ulimwengu huu ni kitu muhimu.

    “Unajua wengi wanaamini pesa ndiyo kitu muhimu, lakini kondom ndiyo silaha bora kuliko zote. Kwa kweli mimi kwenye gari langu lazima ziwepo,” alisema.

    Msanii huyo aliongeza kwamba hata kama yupo na ‘mtu wake’ faragha na amesahau ‘kifaa’ hicho, yeye hutoa na kumkabidhi akimwambia: “Baba usipate tabu, kwa vile nakupenda nakulinda.”

    Aidha, amewaomba wasanii wenzake (Aunt, Shumileta, Odama, Shamsa Ford na wengine), waige mfano wake kwa kuwa ‘silaha’ hiyo hata kwenye pochi inakaa.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    simply huyu ni muuza k...
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wolper ndo nani ?
     
  4. N

    Najikubali Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu anabiashara zake ndo mana anatembea bidhaa inayo mwingizia kula.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hongera sana wolper ..utatukanewa lakini wewe unajipenda sana
     
  6. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Japo simfahamu ila anaonekana yuko makini na biashara yake, lazima atakuwa anaifanya kwa ueledi, uhodari na usalama zaidi sio wale wanao funua tu halafu ndio wanaukuuliza kama unakondom na kama huna utasikia p.i.z.i.a nje siku zangu sio nzuri! Nyambaf
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe anajikinga na mimba zisizo za lazima
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yupo kamili kamili ukipanda dau, anakupa hata kama ni kwenye gari, ngoja engine ije inoki kutokana na kufanya umalaya kwenye gari.
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huyo anatembea nazo tu angeulizwa kama huwa anatumia ndomu zenyewe au sanaa
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sie wenyewe kutumia kazi, unaweza kuwa nayo mfukoni lakini usiitumie..anawezaje kulazimisha ivaliwe na mwanaume anaelipia huduma?? ingekuwa amekutwa na za kike hapo mswano!
     
  11. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umekuwa wakala wa Shigongo?Naona post zako unachukua Global publishers tena bila hata ku-acknowledge
     
  12. K

    Kihorohonjo Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Askari mzuri ni yule anayekuwa na silaha wakati wote. Big-up Wolper.
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Saana tu,yeye anajali,wewe je?
     
  14. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimefurahi kusikia hili ....hongera wolper
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kumbe ana gari? Darisalama bwana!
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    waweza fafanua kidogo kilichokufurahisha plz!
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bora mwanamke kubeba kondom.
    Kwasababu nategemea garama zingine atazimudu mwanaume.
    Kaonyesha ustarharabu siyo kumchuna tu mwanaume bila kumlinda kwa starehe ya muda mfupi.
    Big up
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu ...
    1/ kutembea nazo ni hatua moja...
    2/ kutumia ni hatua nyingine...
    akiangukia #2, atakuwa anajijali na kuijali jamaa imzungukayo...
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nadhani hapa mgempa hongera kwa kutpenda na kutujali nasio kumsakama.......................je angetuambukiza si ndio mngemnyonya macho?
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndo mana magari yao huwa "tinted" naskia hata kwenye foleni za mjini huwa wanamaliza kabisa
     
Loading...