Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la Waziri wa Kazi lapata ajalli njia ya Arusha Moshi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 11, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nipo njiani naelekea Moshi na nilipofika hapa eneo la Katiti kwa wale wanaojua hii njia vizuri,kwa mbele kidogo kuna daraja na ndipo nikakuta gari tajwa hapo juu likiwa lipata ajali ya basit tairi ya mbele na sikuona kama kuna mtu kaumia ila gari hili aina ya LandCruiser V8 limeumia sana!

    Ni hilo tu WanaJF na nikaona niwajuze mjue kodi zetu zinavyotumiwa!
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa taarifa mkuu. Mungu atakuwa amenusuru mja wake naamini.
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa taarifa. Watakuja wengine sasa hivi wakuulize kuhusu picha!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Majibu ninayo kbs Mkuu!

     
  5. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    yeye mwenyeewe waziri alikuwapo? pole kwa wote walioumia
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka picha!?
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukute alitangulia jana yake kwa Precisionair ndo gari ilikuwa inamfuata leo ikamzungushe mtaani wakati wote akiwa A town. Chezea serikali ya ccm wewe!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli sikuweza kumwona,ila nina hofu hakuwepo maana tabia ya hawa jamaa wa serikali tawala ni kwikwi tupu nina hofu alikwisha tangulia kama kawaida yao!

    Ila Trafick Police walikuwa kama watano hivi wengine wanasimamisha magari wengine wanapima ajali.

     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa kama wafanyazo wafalme wa serkali ya jeikei.
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Picha anaweza shindwa weka kwakuwa yuko safari nadhani cha muhimu ni taarifa yenye kujitosheleza. Ukumbuke mleta mada nae yuko safari.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kicheruka! Natumia Tecno T325 yani kuattech picha ni ndoto ya mchana!


    Samahani kwa hilo la picha Kicheruka!


     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukute lilikua safarini linasafirisha kim....
     
  13. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nimewasoma wakuu haya nayo yamo tz sana tu
     
  14. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo V8 ndizo zinazotuuwa watanzania kwa umaskini. Mungu azipondeponde zote kabisa wala isibakie hata moja njiani ikitembea.
     
  15. b

    bmosses Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu 2nashukuru sana kwaku2pa hiyo tarifa kwani hiyo njia mie naifaham ubalikiwe sana
     
  16. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huu ni ufisadi aliofundishwa na PPF.

    Alialikwa kwenda Arusha kwenye mkutano wa 22 wa PPF, amejaziwa mafuta na pesa ya PPF ya kutoka Dar hadi Arusha na ya kurudi Dar. Yeye kalipiwa na PPF usafiri wa ndege. Gari lilienda kwa ajiri ya matumizi ya jana tu. PPF ilifanya hivi kwa Naibu Waziri wa Fedha pia.

    PPF imepeleka wakurugenzi wake tisa kwa ndege, magari yameendeshwa hadi Arusha. Wakimaliza Jumamosi yanarudi Jumapili yakipakia nyanya na vitunguu.

    MODS, mnaitetea na kufuta articles/posts za PPF kila wananchi waadilifu wakiweka hapa JF. Unatufanya tuwe tunatoa madukudu yetu kwenye mada nyingine ili ujumbe uwafikie watu wengi
     
  17. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    cdm wanahusika
     
  18. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    .....ada. nimejaza nafasi uliyoacha wazi hapo mtotowamjini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Litanunuliwa jingine kesho..........:lol::lol::lol::lol::lol:
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi Waziri wa Kazi ameshakamilisha sakata la Mifuko ya Jamii?
     
Loading...