Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la Mkurugenzi wa NSSF-DAU, laibwa 'gesti'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 14, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Gari la Mkurugenzi wa NSSF laibwa 'gesti'


    Mahija Mpera


    GARI la Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Taifa wa Hifadhi ya Jamii (NSSF), Ramadhan Dau, limeibwa, Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam ilisema jana.


    Kamanda wa kanda hiyo, Sulemani Kova, aliwaambia waandishi wa habari kuwa gari hilo liliibwa Novemba 10 mwaka huu, jijini Dar es Salaam.


    Kova alisema hata hivyo siku iliyofuata, gari hilo lilikamatwa mkoani Kilimanjaro.


    Alisema mbali na kukamata gari hilo, polisi pia wamewakamata watu saba wakiongozwa na mwanamke katika wizi huo.

    Kwa mujibu wa kamanda huyo, kundi hilo linahusisha pia na wizi wa magari kadhaa nchini.


    Kamanda Kova alisema kukamatwa kwa gari hilo kulitokana na taarifa iliyotolewa na Mkurugenzi huyo mara baada ya kuibiwa.


    Alisema kwa mujibu wa Mkurugenzi huyo wa NSSF, alisema wizi huo ulitokea usiku wa Novemba 10 baada ya majambazi kumvamia dereva wake Yusuf Magogo, mkazi wa Tabara.


    Kova alisema hata hivyo uchunguzi wa polisi ulibaini kwamba taarifa hizo za awali hazikuwa sahihi kwa sababu gari hilo liliibwa na mwanamke ambaye aliyekuwa na dereva huyo katika nyumba ya kulala wageni.


    "Kuna mwanamke (jina tunalihifadhi kwa sasa) akiwa na dereva wa gari hiyo walikwenda kwenye gesti ya Comfort iliyoko Kinondoni kwa lengo la kufanya mapenzi, wakiwa katika chumba namba 12 mwanamke huyo alimwekea madawa ya kulevya dereva huyo katika kinywaji chake aina ya vitamalta," alisema Kova.


    Alisema baada ya kunywa kinywaji hicho, dereva alipoteza fahamu, jambo lilitoa fursa kwa mwanamke huyo kuchukua funguo za gari na za chumba hicho na kutokomea nazo.


    Alisema hata hivyo polisi mkoani kilimanjaro kwa kushirikiana na Kampuni ya Cartrack, waliweza kukamata gari hilo katika Kijiji ncha Lyasongoro, likiwa na namba bandia.


    Kova alisema Novemba 9 mwaka huu, polisi wa Kikosi cha Maalumu cha Kuzuia Wizi wa Magari, walimkamata mwanamke huyo na kumhoji.


    Kwa mujibu wa kamanda huyo, mwanamke huyo alikiri kuhusika na ujambazi huo na kwamba yeye anatumiwa na kijana mmoja.


    Katika tukio lingine, polisi wamekamata majambazi sita sugu wakiwa na bunduki aina ya rifle yenye namba AU-160 ikiwa na risasi 19.


    Kamnda Kova amesema kwa majambazo hayo yamekiri kuhusika na ujambazi
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jina la dereva limefichwa, jamaa anaitwa Hassan ndiye dereva wa Dau na anapenda sana kutembea na gari hilo usiku kwente vigrocery vya Kinondoni. Ni kiwembe sana!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ni kiwembe sana

    Aiseee safisana.......sema marayaaaaaaaaaaaaaaa kabisa huyu anatakiwa aisadie polisi
     
  4. k

    keff Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh ni hatari
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi naona tumsikitikie huyo Dareva kwani UKIMWI UPO KARIBU naye. hakuna kidume katika ngono zembe.
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    safi sana, watu kama hawa weka hadharani! kwanza amedanganya polisi!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    unaambiwa kuna demu wa kitusi anawanyanyasa madereva hawa wanaoendesha magari ya fahari serikalini, anajilengesha unajiona una bahati kumbe umeuvaa mkenge jamaa akawekewa drugs kwenye malta guiness akalala demu kama analia vile alasepa na mkoko ila amekamatwa huyo demu na jamaa yake anayemtumia km chambo
     
  8. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini atembee na gari la shirika usiku bila bosi wake?
     
  9. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2009
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Taarifa ilivyowekwa awali nilielewa kuwa ni Bwana Dau aliyekuwa huko gesti na gari lake binafsi. Kumbe ni gari la Mkurugenzi wa NSSF !!!!!!!!!!! Kumbe aliyeibiwa gari gesti ni dreva wa Mkurugenzi wa NSSF?
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jamani si nae dereva anataka kutanua ili aonekane naye ni MD bana sio kumbeba Dau tu
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini Dau aliwadanganya polisi?
     
  12. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana dereva alimdanganya bosi wake ili kuficha source ya kuibiwa gari; nae kwa kutokufahamu akawapa information hiyo hiyo polisi.

    Kazi ya polisi ni kuchunguza ukweli upi na uongo ni upi si kazi ya mkurugenzi.

    Ni mtazamo wangu.
     
  13. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,356
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Gari ilishapatikana au bado?
     
  14. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2016
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,004
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    jamani huyu Dau mmezidi kumuandama. Kesi ya dereva lakini kichwa cha habari ni Dau.
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2016
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,342
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    chazo cha kufufua huu uzi ni nini?huu uzi ni wa mwaka 2009 miak 6 iliyopita mnaufufua leo kwanini au ndo muendelezo wa kimuandama dr dai
     
  16. Ekotike

    Ekotike JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2016
    Joined: Jan 6, 2016
    Messages: 753
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Hivi huko Kilimanjaro kuna nini mi nilijua haya mambo ni zamani..????!!!
     
Loading...