Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la matangazo la CHADEMA lakamatwa Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Aug 3, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi mkoani Morogoro limelikamata gari la matangazo la CHADEMA mapema jioni hii kwa maelezo kuwa hawawezi kuendelea na mikutano kwa kesho kw sbabu CCM wanamikutano pia. Nawasilisha
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Polisi magamba ndivyo walivyo!!! Watafanya kila namna ili kuzuia harakati za CHADEMA...

    Naona hii ndio itakuwa style mpya ya magamba. Kila wakisikia CHADEMA wanafanya mkutano mahali fulani nchini basi nao watazuka na kufanya mkutano siku ile ile ili kuwatumia polisi magamba kuwazibia CHADEMA wasifanye mikutano yao.


     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM wanamikutano gani hii fitina ina mwisho wake nimejipanga toka asubuhi kwaajili ya mkutano wa M4c halafu watu wanatia fitina.
     
  4. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli bro, na mimi nimeshuhudia jioni hii wafuasi wengi wa chadema w.akiwa pale nje ya kituo cha polisi. FFU nao walikuwa wengi kwenye magari yao. sina hakika kama mbowe atahutubia kesho, maana hali si shwari tena
     
  5. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walikamate tu halina tija kwa taifa
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani JK sa alisema vyama vingine ni vya msimu? Sasa mbona anatumia mpaka mapolisi kuzima vyama vya msimu?
     
  7. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nasema hivi, kiama cha ccm kimefika sasa kila hila watakayoitumia itashindikana, hao ccm ni wafa maji ndo maana wanajitahidi kukumbatia mpaka unyasi ili kujiokoa kwa kuwatumia polisi kuua nguvu ya CHADEMA. Tusife moyo Makamanda 2015 nchi ya kwetu.
     
  8. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Yenye tija ni kuachia nchi ichukuliwe na malawi،usiwe mvivu wa kufikiri una akili halafu hut
    umii.
     
  9. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sina hakika kama unaelewa maana sahihi ya neno TIJA na sitaki kuamini kirahisi kwamba unachosema humaanishi. Nakuomba chukua dakika tano kukishirikisha kichwa chako yaani ubongo wako na hisia. Mungu akukumbuke.
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM ni kama binadamu....CCM ilizaliwa, ikakuwa, imezeeka na sasa inakaribia kufa kwa magonjwa ya uzeeni.
    So watabanaweeee lakini ukweli wa mambo ccm imechokwa na sasa inakufa. Big up wakazi wa Morogoro
     
  11. M

    Magesi JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We dhaifu chezea joyce banda wewe
     
  12. S

    Sangari Senior Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama lina Tija halitusaidii chochote sisi maskini. Tija iko kwa mafisadi wanaojua wanachopata huko. Wamalawi walichukue ila wasitoe uhai wa watu wetu.
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mpaka lini tutaendelea kuvumilia kuwa dicriminated na exploited kama hivi tunavyofanyiwa ktk nchi yetu huru? Muda sasa na wakati tuamke kwa pamoja kupinga udhalimu wa namna hii.
    CHADEMA KESHO TUFANYE TU HARAKATI NA LIWALO NA LIWE.

    FEAR NOT.
     
  14. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Makaburu walikuwa na ulinzi mkali kuliko policcm wakashindwa kwa nguvu ya umma.NYAMALA MWANANGU CHADEMA.
     
  15. s

    slufay JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ccm ndiyo yenye dola mtakoma bado JWTZ polisi sawa na raia wakakamavu! Labda tumieni twiter na youtube au facebook
     
  16. M

    Mwanantala Senior Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mnatuaibisha mpaka mpaka wa Malawi umevukwa na askari jirani ninyi mnasumbua CHADEMA! Hamna aibu wala haya?
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ungejua nguvu ya ONLINE wala usinge piga hiyo sala yako,
    na iwe kama ulivyosema,

     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kupingapinga kila kitu nako ni ugonjwa! Hivi polisi wakiachia mikutano yote ifanyike ktk eneo moja siku moja si ndo yatatokea yale ya singida ee? Halafu turudi tena jukwaani hapa kuumiza keyboad tukimwaga cheche lawama kwa serikali/polisi? Hii nchi hii? Nje ya mipaka kina joyce wanaleta za kuleta?!! Ndani mambo hayaeleweki....!! Khaaa??
     
  19. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    mmh hali inasikitisha hizi sababu zinazotolewa na polisi ni za kitoto na hazina tija kwa taifa
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani hawa polisisisiem!



    How long they will be under the slave system?
     
Loading...