Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la matangazo la CCM lazomewa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 8, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nihapa Kirumba jijini Mwanza lilikuwa likiwatangazia watu wahudhurie uzinduzi wa kampeni za mgombea udiwani kupitia CCM kesho kutwa katika viwanja vya Magomen.Baada ya kupita mitaa ya Mwaloni raia walianza kuzomea na kupiga miluzi huku wakionyesha alama ya vidole viwili.

    Source:Mimi mwenyewe nilikuwepo.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu, tunakubali wewe Chadema damu, hivi gari la CCM likizomewa ni News Alert?
     
  3. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo tunajadili na hili pia
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa!! picha mkuu itakuwa imefunga kazi
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu na yeye akiambia kuwa anakubali wewe ni CCM damu, hivi kama kuna habari yoyote inayohusu CCM negativity ni lazima uchangie?
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    ukiushika mkia wa mbwa usiulize kinyeo chake! kutoka kwenye kushangiliwa mpaka kuzomewa. Najua unafuta machozi kwani mgonjwa (ccm) anaumwa kwelikweli hata akichanjwa haimtoki homa kali, kifo kinamkabili.
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huko Mwaloni - Kirumba walishasema kuwa CDM wakiweka jiwe na CCM wakaweka mgombea wao; wao wakotayari kuchagua hilo jiwe kuliko kuchagua chama cha mapolisi.
     
  8. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekuwepo karibu ningelipopoa na jiwe!
     
  9. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Tunajua umeumia sana kwa hii habari! Subirini na Arumeru mtapopolewa mpaka mkimbie!

     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu naijua Mwaloni na watu wake CCM hapo hawapati kitu.
     
  11. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Ningeshangaa sana endapo tu ningesikia kwamba Mwanza yote ni ama kuna mashabiki/wapenzi wa CCM au CHADEMA pekee!! Lakini, as far as Mwanza kuna mashabiki/wapenzi wa CCM na CHADEMA basi kwangu wala sio issue kusikia moja ya vyama hivyo wamezomewa!
     
  12. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakaa madarakani kwa nguvu ya ufisadi kuanzia mchakato wa uchaguzi.
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What is news alert hasa kwa Tanzania iliyoichoka c.c.m?
     
  14. vaspanya

    vaspanya Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zomea zomea peke yake haitoshi. Kwani hakukuwa na mawe karibu?
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ishara ya mabadiliko
     
  16. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba yanakazi ya ziada. watanzania tumeshachoka na upu***zi wao.
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ili iweje
     
  18. t

    tweve JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    magamba yana kazi mwaka huu,dawa yao ni kuyakwangua hata chupa mpaka yaishe
     
  19. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa jinsi watu walivyoishiwa hoja huko mbele utakuja kusikia mtoto wa kigogo wa ccm ameachwa na mchumba wake
     
  20. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kata ya Kirumba,CCM Tunawasubiri na hila zao,watatuambia nini,walishafanya hitma ya kuzika chama hapa,tukala nyumbu na mchele hapa.Hata nikiwa kwenye jeneza siipi CCM kura.Naapa tayari Chadema wana kura 1 yangu kabla ya kampeni
     
Loading...