Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la kwanza academy lapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Feb 3, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Habari zilizonifikia sasa hivi zinasema kuna ajali imetokea Kimara baruti njia ya kuingilia Kituo cha Mafuta BP ( BAHAMA MAMA ) ajali hiyo imehusisha gari aina ya hiace yenye namba T74 AVJ( yenye maandishi ya TOP JESUS ) iliyokuwa imebeba wanafunzi wa shule ya kimataifa ya Kwanza ( KWANZA INTERNATIONAL SCHOOLS ) wanafunzi 2 wameumia mikono na wako kwa wasamaria wema wanaojaribu kuwasiliana na watu wao wa karibu
     
  2. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa wanawaweka mikononi kuwasiliana na watu wao kwa nini first of all wasiwapeleke sehemu zinazohusikua wakapate matibabu alafu ndio vitu vingine vifuate zaidi??Maana nadhani hicho ndio kitu cha muhimu sana katika ajali...Pia asante sana mkuu kwa taarifa hizo..
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huku wengi hata mtu akigongwa hapo kwanza wanamweka pembeni waanze kumuuliza unatokea wapi ndio mengine yanafuatilia watoto wale ni wa umri wa miaka chini ya 14 sijui kama wanakumbuka namba za simu za wazazi au ndugu zao wa karibu
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Habari za siku Shy!?
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hao majeruhi wapelekwe hospital kwanza, thereafter watafutwe ndugu zao!
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Yawezekana wamepata michubuko tu na ndio maana wanamud hata wa kuwatafuta wazazi/walezi wao ingekuwa ni kuumia kwa kweli kweli mtu amekatika mkono sijui mguu umevunjika mara 3 kusingekuwa na muda wa kuwapigia simu wazazi/walezi....ni direct hospitali. Poleni vijana!!
     
  7. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Sawa mkuu tutatekeleza haraka iwezekanavyo!!
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    salama tu zamani ulikuwa unatumia jina gani
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tumemiss sana uzushi wako, ama mkuu ulikuwa busy kwenye viblog vyako?
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mchokozi wewe...lol..:D:D
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Natumaini awajawasachi hao watoto wa shule ile sehemu ni mbaya wanaita half manzese
    ukiwa unajianda kutokaa kwenye ajali unaweza kuta mtu kakupiga ngumi urudi ulipotoka ili wakusachi hawana maana kabisa kabisa,,kuna watoto wa kiarabu pale pembeni ya kituo wana ukoo mkubwa ukiwaona mchana ni binadamu usiku ni nyoka wala mtu,,,huwa wanasubiri kuomba ajali zitokee na kama hilo halitoshi wana baloon nyeusi wanatumiaga kuiba kwenye parking za magari kova ameshaelezwa,,mkuu wa polisi ameshaelezwa hakuna kinachotokea,,baya zaidi majuzi waliitaka kuiba gari moja pale bucha wakashtukiwa live kwa kuitwa majina ...mmoja akaacha mkoba mmoja uliokutwa na vitambulisho vyao si chini ya 20 kwa watu wawili!!!mambo ya kusikitisha sana
    polene wadogo zanguni
     
Loading...