Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la kusambaza bia lapata ajali mnazi mmoja, dsm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brooklyn, May 20, 2009.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama dakika 5 hivi zilizopita imetokea ajali iliyohusisha gari la kusambaza bia la TBL maeneo ya mnazi mmoja Dsm. Ajali hiyo imetokea katika makutano ya barabara ya bibi titi na uhuru ambapo gari hiyo aina ya Isuzu ilifunguka ghafla milango ya upande wa abiria (ubavuni) mara tu taa za kuongozea magari ziliporuhusu. Gari hiyo ilikuwa ikitokea maeneo ya kariakoo na kuelekea mjini kupitia barabara ya Uhuru.

    Karibu robo tatu ya crate za bia zilimwagika na zingine kuvunjika. Kama si juhudi za cashier/salesman akisaidiana na askari wa polisi waliokuwa wakilinda benki ya NBC iliyo hapo karibu, basi kungetokea na hasara kubwa zaidi kwani vijana kama 300 hivi walivamia gari hilo na kuanza kuiba bia mpaka salesman huyo alipotoa bastola na kupiga juu ambapo vijana hao walipoona hivyo wakaamua kutawanyika. Mpaka naondoka eneo la tukio hakuna majeruhi niliowaona, ingawa kuna vijana waliokanyagana sana na kuumizwa na vipande vya chupa wakati wakigombania kuiba bia hizo.

    Nawashauri madreva kuepuka njia hizo zinazoelekea kwenye makutana ya Bibi titi na uhuru kwani zoezi la kuokota bia na vipande vya chupa inaendelea na hivyo kusababisha foleni kubwa ingawa trafiki tayari wapo eneo la tukio.

    Ni hayo tu wadau!!!
     
  2. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wape masikini pombe wasahau shida zao
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pia wakimywa pombe wajua kiingereza.
     
  4. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    na according to Kiroroma (JF member) I.Q ya mtu mlevi ni ya juu kuliko ya yule asiyekunywa.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tusker bariiiidi upo?......Yule mshikaji wako Makonyagi sijui atakuwa kaishia huko?(joke)
     
  6. L

    LaVerite Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ipo siku watakimbilia kuokota mabomu! Mweh.. Huu umaskini utatuua.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Du...!

    Sa kesho yake ikiisha hiyo pombe, si shida ziko palepale.

    Na zinakuja kwa kasi zaidi, mawazo yanaongezeka - tabu

    tupu

    WABEROYA embu waambie...
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ole wao watumiao mvinyo! (jamani msinitoe pua ni andiko si mimi)
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Blurp.... Blurp..... Nilikuwa nafanya tathimini ya Tusker zilizovunjika kupitia yule jamaa aliyedaiwa kutoa Bastola Haaaa!!!:eek: (Salesman ana Bastola????!!!!) Asante Salesman kumbe mnatulinda hiviiii!!!!:eek:....All in all ajali hiyo mbaya ya vyupaaa zilizovunjika zaidi ni vya Safari: KWA NIABA YA WANYWAJI WA TUSKER NAWAPA POLE WANYWAJI WA SAFARI...:(:(:(:( Jamani Mako...nyagi yuuu wapi??? Brulp....:???::cry::cry::cry:
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha ha usemi huo anaupenda sana babu yangu ' wape maskini mvinyo wasahau shida zao"
     
Loading...