Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la kubeba takataka jijini dar es salaam

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: tborder, width: 100%, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: alt1, bgcolor: #FFFFFF"] GARI LA KUBEBA TAKATAKA JIJINI DAR ES SALAAM
    [HR][/HR]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    Hivyo magari kama haya bado yapo Jijini Dares-salaam? Nawauliza Wakuu wenzangu?
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hilo ni gari takataka, na linazoa takataka
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Lafaa kuitwa taka la kulzolea TAKATAKA, mana kuna kufauti kati ya taka na takataka
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Hili silo Gari takataka hili ni gari la Takataka linazoa taka

    Ukilita Taka haliwezi kuzoa Takataka mkuu upo pamoja na mimi?
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!scrapper kabisa!still we have a long way to go!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hilo gari lenyewe scrap already
     
  7. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe gari la kubebea taka ulitaka liwe na sifa hizi:
    AC, power window, power mirror, alloy wheels, ABS, spoiler, sport rims, rear camera, CD changer hadi kwenye bodi, DVD na mazagazaga yafananayo na hayo siyo...!?
     
  8. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kWANI WEWE UMELIONA WAPI?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si hilo gari tu, dar yote ni takataka na inastahili kuzolewa na kutupwa dampo
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inabidi tujikune tunapofikia jamani. Kama uwezo wetu ni kuwa na gari la aina hiyo, tukubali tu as long as lina serve the
    purpose!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nalo lipelekwe kuuzwa kama chuma chakavu.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mmiliki wake utakuta ni DIWANI fulani
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sawia. Hayaguswi na trafiki yeyote ni zabuni ya Mhe. Fulani!
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yaani Dar es salaam jiji linaoongoza gari lake la kubebea taka limechoka hivi, mnashindwa hata na manispaa ya jiji la Arusha. huku gari la kubebe taka ni zuri na la kisasa
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh! ama kweli takataka la kuzolea taka
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Lol gari lenyewe takataka!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huu si ni ugonjwa
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gari lenyewe tatanas tupu
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kabla hatujapata uhuru, watu walikuwa wakisomba taka kwa ndoo kichwani lakini sasa hivi matunda ya uhuru tunayaona magari yanabeba taka tena kwa kuzifuata majumbani. Hongera tanzania hakika tunasonga
     
  20. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chakushangaza ni kipi?
    Mbona haya magari ya taka yote yako hivu tu na yamezoeleka!
    Hii ndio TZ bana kila kitu simple.
    Kwani likizoa taka zako pia huondoka na taka zake!!
     
Loading...