Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la DG wa PPF laua mtu Morogoro, ahonga, na kuondoka kwenda Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchukiaufisadi, Aug 26, 2011.

  1. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli fedha fedheha,

    Katika hali ya kusikitisha na kuogofya, uhai wa mtanzania unachezewa kwa pesa za kifisadi za DG wa PPF Bwana Erio William Mkapa.

    Ijumaa ya tarehe 26 August, gari la PPF litumiwalo na DG wa PPF lilimgonga mwenda kwa miguu kwa uzembe wa dereva wake. Baada ya kuua, pesa ilitembezwa kuanzia kwa trafiki mdogo, RTO mpaka RPC wa Morogoro walipata pesa nzuri sana (tshs. 10M)

    Polisi wa Morogoro wamelizima hili tatizo bila wahusika kupeleka mahakamani ili sheria ifuate mkondo wake. DG ERIO kutokana na kuwa na maskendo mengi ameogopa hili soo lisiingie hadharani ili lisiongeze maskendo.

    Polisi wa Morogoro walitumika kuwalainisha ndugu wa marehemu kwa kuwatisha kuwa ndugu yao ndiye mzembe amegonga gari la serikali (SU). Wanakijiji kuona ni SU wakaogopa kuendeleza suala hili na kupokea pesa za Erio.

    Erio alikuwa ametoka DODOMA kuzima soo la kufukuza mameneja watatu lilikuwa liibuliwe na Kamati ya Fedha maana ameingilia ukaguzi unaofanywa na CAG kwa agizo la Kamati ya fedha na mashirika ya Umma, Kamati ya ZITTO.

    Tunaomba suala hili lifuatiliwe na vyombo vya serikali ili sheria ifuate mkondo wake.

    Source: Dereva, alisimulia wenzake pale PPF basement
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si upeleke kesi mahakamani kama una ushahidi wote huo
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii habari haina ukweli!m nipo Dodoma na leo mchana saa tisa tumekula ugali hapo sehemu inaitwa Rose garden,DG wa ppf alikuwepo na V8 lake halina hata mkwaruzo!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tukio kama limetokea leo nadhani ingekuwa ngumu kulipeleka mahakamani. Tusubiri kesho.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    <br />
    Mwita25, you're always stupid most of the the times, can't you see what is being reported is the life of your fellow citizen whose life has been terminated by magambas? BY THE WAY, IS THIS RELATED TO WILLIAM BENJAMIN MKAPA'S RELATIVE OR SON?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    taarifa zinasema ajali imetokea morogoro DG akitokea dodoma. Tatizo mtoa mada hajatoa muda gani ajali imetokea
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu gari limemgonga mwenda kwa miguu, ulitaka gari libondeke?
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama taarifa inaukweli basi 2naomba uact kama polisi jamii
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    He has been assigned to oppose everything including his own life
     
  10. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahariri na waandishi mnaopita humu fuatilieni mtupe ukweli hata kichaa anaweza kutoa habari
     
  11. B

    Bweri Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kesho jumamosi,.
     
  12. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajali imetokea leo, wawezaje kusema kuwa Polisi wameshindwa kupeleka mahakamani au ww ulipenda hukumu itoka palepale barabarani bila hata kupima na kuhoji mashaidi na mtuhumiwa? Inawezekana unalako jambo na hao Polisi wa Morogoro.
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jamani,
    Kwani ajali maana yake nini? Ajali siyo sawa na mauaji..ni tulio la bahati mbaya. Kama ni bahati mbaya, ina maana ajali inaweza kumkuta mtu yoyote.
    Kama ajali imetokea kwanini tuhusishe na mambo mengine au tunadhani kwamba kwa vile JF watu wanazungumzia UFISADI basi kila kitu ni UFISADI - the "U" word now is to much.

    Siimtetei huyo mnayemshutumu...najaribu kuweka mambo kwenye perspective ili kama ni kujadili basi kuwe na objectivity isionekane JF n sehemu ya umbeya, majungu na chuki.

    Samahani kwa atakayekwazika na mawazo mbadala.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Wakubwa wana leseni ya kuua wanyonge.
    Tunafahamu fika hakutakuwa na muendelezo wa kesi.
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nathani hautakuwa umemtendea haki huyo dereva kama hii ni habari ya ukweli.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    uko sawa kabisa, inawezekana marehemu alikuwa amelewa, mtoa mada hajasema alikuwa katika hali gani. Leo ni weekend msisahau
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    halafu huyo dereva ndiyo huyohuyo aliyekuwa anaendesha hilo gari au?
     
  18. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe ni parachichi, tena BOVU. ukiona nyuzi popote usikurupuke kuandika au kujibu upupu bila kuisoma vizuri. Umeandikiwa hadi tarehe ya tukio unataka kuleta ubushi wa parachichi bichi.

    Mmeambiwa Ijumaa ya tarehe 26 August. Alitoka Dodoma kuwaziba mdomo asisurubiwe. Umeambiwa SOURCE ni dereva aliwasimulia wenzake PPF basement. Ingekuwa ni leo angewezaje kuwasimulia akiwa PPF basement na wakati huohuo yuko Dodoma. Leo yupo Dodoma kwa sababu PPF ipo Wizara ya Fedha, na bajeti ndiyo ilikuwa mjengoni.



     
  19. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ajali tarehe 25 August, seven days has gone. Nasi tulisubiri.


     
  20. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na wao wakireact kama zombe nitaponea wapi?



     
Loading...