Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la CCM likiwa na Mama Makamba lapata ajali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jatropha, Jan 13, 2011.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Taarifa kutoka ofisi ya CCM mkoa wa Dar es Salaam zinaonyesha kwamba gari mpya kabisa aina ya land cruiser ya CCM mkoa wa dsm imepata ajali na kupinduka na kuwa write off wakati ikiwa safarini kumpeleka mke wa Yusuph Makamba - katibu mkuu wa CCM mkoani Tanga kwenye mapumziko ya mwisho wa mwaka.

    Inadaiwa kuwa Makamba alichukua gari hilo la CCM mkoa kibabe kwa kutumia cheo chake. Kama angefuata utaratibu CCM makao makuu inayo magari mengi ambayo yangefaa kwa shughuli hiyo, badala ya kujichukulia gari la mkoa ambalo sasa limepata ajali na kuharibika kabisa.

    naomba kuwasilisha
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    siku ya kufa nyani miti yote huteleza
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rip wameumia wangapi?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mkuu hapa hakuna haja ya kuangalia gari tena.. Tunataka kujua kama mtu ni mzima basi tunashukuru manake hawa mambo yao na ubadhirifu tunaujua na hakuna wa kuwazuia kufanya hivyo
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka asante lakini mimi i love Makamba na naomba mkulu amwongezee kazi ili atutengenezee Chadema vizuri. Maana akiendelea utashangaa wanachama wa ccm wenzake wanahamia Chadema.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    CCM wametoa hizo taarifa kupitia chombo kipi? Mapunziko wa mwisho wa mwaka upi?
     
  7. s

    smz JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamba atuambie Biblia inasemaje kwenye tukio kama hili
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mapumziko ya mwaka 2010. Hizi ni habari za kiitelejensia
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Mapumziko ya Mwisho wa Mwaka au Mwanzo wa Mwaka. Najua huu ni uzushi unajaribu kupima hali ya upepo.

    Ikitokea siku ikawa mkewe, mwanae hasa anayemtegemea sana ama mkewe ukiacha yule aliyemjaza ujauzito shuleni...... amepatwa na tatizo la nguvu za asili basi itapendeza sana, maana najua hatasita kutuambia "Biblia inasema Bwana alitoa na Bwana ametwa, Jina la Bwana libarikiwe":A S-confused1:
     
  10. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    "Kiinteligensia" Unajua hawa wasomi wanatufumba macho sana na maneno yao ya kiswahili cha kisasa....mara mpango kazi, mpango mkakati, kikosi kazi, mjasiriamali, semina elekezi.

    Hivi karibuni kila Polisi wanapotaka kuzuia watu kutekeleza haki zao za kikatiba wanazuiliwa kwa maneno kama ......habari za kiinteligensia.



    Nadhani hii ya kuanguka gari ya CCM imepatikana kwa habari za KIINTELIGENSIA
     
  11. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakuna huruma kwa mafisadi makubwa haya. Lingekufwaa tu. Mungu atusaidie kuyapunguza majizi haya.
     
  12. m

    mams JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu atawaponya wote.
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijui kama utazidi kufurahi kujua dereva ni ndugu yako mliepotezana siku nyingi alimpa lift kaka yako aliekuachia ziwa!
     
  14. M

    Mzalendoo Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu umenivunja mbavu.
     
  15. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha this is a good one. Labda ni msaidie ku-quote kwenye hili
    "Amelaaniwa mtu yule amtegemea mwanadamu"
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Nadhani hapa ni kutoa pole kwa aliyeumia,si sote ni binadamu tupo safarini.Hata kama Makamba alionekana kushabikia mauaji ya Arusha,tumuachie yeye na Mungu wake.Makamaba asitujaze Roho ya kinyama...Namuombea Mhanga wa ajali hiyo awe hai
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama kuna majeruhi basi Mungu awanusuru na kifo na awape huruma yake, kwani si kila baya litalipwa kwa baya.
    Mnakumbuka Mungu alimruhusu mtumishi wake mmoja aoe kahaba ili kudhihirisha machukizo aliyofanyiwa na wana wa israel?
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    R.i.p
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Haya maneno ungeyatoa pia siku ya wahanga wa Arusha ningekuona mtu.
     
  20. K

    Kiponya Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Nitafurahi kusikia kua hajapona mtu kwenye hiyo gari"

    Hivi kweli tumefikia hatua hii? I dont know how far is too far when it comes to politics
     
Loading...