Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la askari polisi lakamatwa na nyara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Michael Amon, Jul 19, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    POLISI katika mji mdogo wa Himo, mkoani Kilimanjaro, wamefanikiwa kulikamata gari aina ya Toyota Noah, linalomikiwa na askari mmoja wa polisi likiwa na shehena ya pembe za ndovu.

    Taarifa za uhakika zilizopatikana jana, zilisema gari hilo linalomilikiwa na askari polisi mwenye cheo cha koplo lilikamatwa saa 2:00 asubuhi nje kidogo ya mji wa Himo.

    Ofisa mmoja mwandamizi wa polisi, alisema kuwa gari hilo lililokuwa na abiria 10, liliondoka katika mji mdogo wa Tarakea wilayani Rombo, kwenda mjini Moshi.

    Alisema baaada ya kufika eneo hilo, lilisimamishwa na polisi wa kikosi cha kudhibiti magendo wakishirikiana na trafiki na lilipopekuliwa lilikutwa na vipusa hivyo.

    “Hizo pembe zilikuwa kwenye mifuko ya kuhifadhidia mboea, hivi tunavyozungumza gari limeletwa hapa kituo cha kati cha polisi na abiria waliokuwa katika gari hilo wanahojiwa,”alisema.

    Wilaya ya Rombo inapakana na Hifadhi ya Taifa ya Tsavo, nchini Kenya na haikufahamika kama nyara hizo za Serikali zilitokea huko au katika hifadhi ya jirani ya Amboseli nayo ya Kenya.

    Hata hivyo wakati gari hilo likikamatwa, polisi huyo anayefanya kazi katika Kituo cha Polisi cha Tarakea, hakuwamo katika gari hilo lakini baada ya kuarifiwa alitoa ushirikiano kwa polisi.

    Taarifa nyingine zilisema awali polisi walikuwa wamedokezwa kuwa gari hilo lilikuwa libebe waharamiaji haramu kutoka nchini Somalia, lakini hadi kufika subuhi mtego haukufanikiwa.

    Kamanda wa Polisi mkoani ilimanjaro, Robert Boaz, alikiri kuwapo kwa tukio hilo lakini akaahidi kulitolea ufafanuzi kwa njia ya ujumbe mfupi (sms) kwa vile alikuwa ziarani.

    “Hilo tukio lipo lakini kwa sasa niko kwenye msafara ngoja nikuandikie kwa meseji” alisema Kamanda Boaz .
     
  2. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio kazi wanayoiweza
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hawakutoa kitu kikubwa
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili litaishia humu humu JF!


    Na lazima ndiyo kazi ya hiyo gari!

    Serikali DHAIFU ndiyo matunda yake hayo!
     
  5. Collins

    Collins Senior Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah ndo zao hao
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Sitashangaa wakisema "walikuwa wamekamata watuhumiwa"
     
  7. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    .


    Ni rahisi kusema hivo lakini ni vigumu sana kuamini hivyo.
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona ndiyo magari maalaumu ya bidhaa za aina hizo??? Inaelekea walidhulumiana ndiyo maana wamefanyiziana.
     
  9. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Inawezekana abiria mmoja alikuwa na mzigo huo,,dereva wala mwenye gari(Koplo) hajui lolote. Sheria za mali asili hivi sasa zikoje wakuu inapotokea gari kukutwa imebeba/safirisha Nyara?
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo kumbe ndio kamchezo kao eee?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    The difference is the same!!!!!!
     
  12. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Reverse angle, polisi na wizi tena? aibu lakini ndo walivyoandaliwa.
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    tatizo sio polisi ila ni mfumo mbovu wa ajira za polisi, wengi wanaopata kazi haitokani na elimu au uwezo wao isipokuwa ni wale watoto watukutu wa waheshimiwa.
     
  14. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwa ninavyojua mshahara wa polisi na gharama za maisha zilivyo huwezi kununua Noah, hapa tukichunguza kwa makini utakuta huyo pilisi ni muharifu sugu na anafanya uharifu zaidi ya huo, cha muhimu hapa ni kusafisha jeshi la polisi kuanzia IGP na wengineo ambao hawana uadilifu wala maadili ya kazi. Lakini kama serikali ni dhaifu hilo haliwezi kutekelezeka kwani sasa hivi katika nchi hii tunaishi kikambale ajulikani baba, Mama wala mtoto ni nani.
     
  15. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Lakini yana mwisho.
     
Loading...