Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari isiyokuwa na engine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 4, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Sika hii kuna jamaa mmoja alikuwa na rafiki yake wako bar wamepigamtungi mbaya wote wakawa chali sasa wakafanya biashara ya kuuziana gari, mshkaji akauziwa WV beetle akaenda nayo fresh mpaka home.,... Asubuhi jamaa akaamka kachukua maji anataka kwenda akapoze rejeta kufungua bonet haoni engine.. acha amind kuwa kauziwa gari bila engine,, akaingia kwenye hilohilo gari kaliwasha hadi polisi kufika mazungumzo yakawa hiviĀ…;-

    Jamaa;- nimekuja kufungua kesi ya madai
    Polisi;- toa maelezo madai ya nini
    Jamaa;-jana kuna mtu kaniuzia gari haina Engine
    Polise;- hiyo gari iko sehemu gani?
    Jamaa;- iko hapo nje
    Polisi;- imefikaje hapa?
    Jamaa;- nimekuja naiendesha
    Polisi;- we mpuuzi utaendeshaje gari haina engine?
    Jamaa;- MAUTAALAMU TU AFANDE mi fundi magari
     
Loading...