Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ipi itanisaidia kubana matumizi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nailyne, Oct 10, 2011.

  1. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wenye uzoefu na magari nisaidieni, nahitaji kununua gari

    my concern;
    1. iwe na consumption ya mafuta kiasi...
    2. mahali ninapoishi na ofisini ni km 20 kwenda 20 kurudi kila siku
    3.most wkends nina misele ya mkuranga na mlandizi (nina vijibustani huko lol)
    4. nafikiria kununua cami au swift je zitamudu hayo masafa? na je hazisumbui?
    5. nilikuwa na gari yenye cc 2200 ila hiyo hela ninayopoteza kwenye mafuta naona ni bora niingize kwenye vijiproject vyangu huko mkuranga,nahitaji gari itakoyonimuvuzisha from point A to B full stop.
    6. na-prefer gari isiyozidi cc 1300.

    Ushauri tafadhali.
     
  2. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kumbe jibu unaalo kuwa gari nyenye CC ndogo ndo haitumii mafuta mengi? anyway! Gari yoyote ya CC kuanzia mia 900-1300 ni bora zaidi. mkuranga si mbali kwa gari yeyote kufika kwani ni mkeka mwanzo mwisho.

    Mimi natumia Hyundai i10 kama za Voda zile mafuta ya Elfu kumi unaenda TEGETA mwisho na kurudi Tokea SEGEREA, mkuranga inakanyaga sana tu, waweza nunua hizo pale Hyundai, Nyerere Road, ziko fiti.

     
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bajaji.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Duet pia ni nzuri
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi nishasahaugi siku nyingi kuangalia gari based on fuel consumtion! Mi naona yote sawa tu. Bora ufike unapotaka
     
  6. LACHERO

    LACHERO JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Pia vitz will do u best
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...Tafuta Suzuki Sierra,iko na cc 660 halafu ni 4wd,una engage kama Hardtop!!lita 1 waweza kwenda mpk km 35,lol!!vitz,duet,swift pia s0i mbaya.
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sio sawa,pesa iko wewe!
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hicho kidude ukiweka lita 6 unawnda moro na kurudi
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cami naona kama ni nzuri iko juu hata kwa shep inapendeza, vtz imekaa kidada sana hata Mr ataogopa kutoka nayo
     
  11. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Nunua RAV 4
     
  12. mbuvu

    mbuvu Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua suzuki Kei cc 650,mafuta lita 5 inakwenda km 100.hii itakufaa zaidi
     
  13. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nununua baiskeli cc-00 inatumia TZ 11 sema safari yako itakuwa ya muda mrefu kufika but utapata kufanya mazoezi na afya kuimarika.
     
  14. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii suzuki K naibubali sana. Utaifurahia
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nunua VITZ
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kama unaweza ku-afford mafuta ya mawazo - why to buy a car? get one stroke ki-Bajaji -- the point is to move from point A to B: as i do.
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    hii nimeikubali
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umeona eehh?halafu kipo strong mbaya,gari ndogo lakini performance ya v8,lol!msd zamani walikuwa navyo sana,wakauziana
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kweli kaka/dada if you cannot afford to maintain a car why not buy a bicycle. Hivi unajua Waziri kama Vince Cable (waziri wa biashara na Viwanda UK) anaendesha baiskeli kwenda ofisini kwake. Meya wa London Boris Johnson naye pia anaendesha baiskeli kwenda ofisini kwake. Na ukiwaona wana afya nzuri sana. Sisi tuna masukari, mablood pressure, vitambi kwasababu hatuna exercise yeyote. Gari yeyote utakayonunua itakuwa ina manufaa na hasara zake. Unaweza kununua Hyundai i10 but ukawa usalama wako uko hatarini, barabara nyingi huwezi kupita, safari ndefu hazifiki zinachemsha n.k. Vile vile unaweza kununua V8 ukawa unatumia mafuta mengi bila ya sababu (mfano kuendesha katikati ya mji kama Dar), parking tabu nk.
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hatimaye ng'ombe wamerudi zizini..!!! mtu angeambiwa akachonge tairi za kimasai
     
Loading...