Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inayojazwa hewa badala ya mafuta jitaarisheni 2013!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Sep 7, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limefanikiwa shirika la india tata motors kutoa gari aina ya air pod,jambo lililopelekea ufaransa kuekesha oda ya nguvu itakayokabidhiwa mwisho wa 2013,gari hiyo ina uwezo wa kubeba watu watatu,na speed yake ya mwisho kabisa ni 80km kwa saa,na bei yake ni $10000/=
    tusubiri kutumia wazalishaji wapo!!!
     

    Attached Files:

  2. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kila baada ya kilometa ngapi kujaza tena hewa?
    Maana hizi foleni zetu itabidi kutembea na compressor yako kwenye boot.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    ni swali nilokuwa najiuliza
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lets hope engine ikitembea inafua hewa yake yenyewe, otherwise mazingira yatatuumbua. Ila TATA nao ni watata. wanataka haya mafuta yetu tuliyogundua tuogee au tunywe?
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina uwezo wa kutembea 125km ndio ujaze tena hiyo hewa
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni gase na siyo hewa
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    gari mbayaaa, hata bure sichukui
     
  9. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ili ni gari au bajaji?
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hizo gari ziko muda mrefu ila haziwezi kutumika in large scale kwa sababu other maintance costs zinakuwa kubwa zaidi. Ukinunua gari hilo inabidi ufikirie jinsi ya kununua pia comressor ya kujaza hiyo gas. Wataalam wanaoweza kurepair both gari na compresor ni wachache, Huwezi kwenda long distance.
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    sasa naanza kuiona dunia inakoelekea.....
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    je kutapika ukiwa ndani hujatueleza.
     
  13. heroone

    heroone Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Umemaliza kila kitu hapa mkuu cna cha kuongezea

     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ongeza na jenereta kwenye list.
     
  15. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu japo sijakuelewa vizuri hapo, ila hewa, upepo na gesi asilia ni mifumo hali tu, ila hii gari inaonekana kutumia mfumo hewa kama sijakosea ndio upepo huo.
     
  16. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vyema ulivyomuelewesha
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hata hewa ni gas mkuu...technically hewa ni gas ya oxygen
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hili gari huwezi endesha kwenye barabara zetu zenye matuta kila mahali...unless uwe unaishi masaki na iwe ya kuendea kazini posta
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu hizi gari zinaweza kufika kwetu rombo kweli??? Mi naona kama itachukuwa week moja kufika
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tofauti luga tu siyo?
     
Loading...