Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inaweza kwenda umbali gani baada ya taa ya mafuta kuwaka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Aug 5, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gari yangu ni aina ya cresta....cha kushangaza haijawahi kuzimika licha ya kuwa nimeendesha baada ya taa ya mafuta kuwaka naweza kutoka posta mpaka mwenge na kurudi posta na bado gari haizimiki, je ni kwa nini? Hivi hii gari ina tanki kubwa kiasi gani?maana sijawahi kuweka full tank naombeni msaada wa mawazo.....ni kweli gari ikiwa speed kuanzia 80 hata uwashe ac haili mafuta?​
     
  2. t

    tshaka Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gari lako taa inapo waka ujue kuna mafuta kwenye tank la akiba lenye lita either 10,15,18 or 20, but ni hatari kuyamaliza yote huwa na impurities mwishoni so yaweza leta itilafu kwa injini baadae sana.
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Hakuna tank la akiba bali ni tank hilo hilo ila mafuta yanaposhuka mpaka level fulani kabla ya kufikia base ya tank mshale kuonesha empty na taa inawaka. Sasa kama gari yako in average inaenda km 9 kwa lita basi ujue una kilometa 90 kwani mara nyingi ubaki kama lita 10 tu na si zaid ya hapo. Sasa wewe hujawahi kuweka full tank kwa nini?

    Pia kama ni mtu wa lita tano tano basi ujue unaua pump kama pump ya mafuta ya gari lako iko ndani ya tank kwani kazi ya mafuta pia ni kuipoza pump. Suala la impurities nafikiri fuel filter takes care of that!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    AKina mama wakiona taa nyekundu wao hawana mzaha ni kuingia sheli na kuweka full tank hahahahah
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ndio maana wanaume tunapenda kutembea na vigeleni.
     
  6. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So wanaenda shell sema kituo caha mafua sheli ni kampuni ya mafuta kama BP,CAMEL alafu na huyo mwingne anama wanawake wanakimbia kuweka mafuta full tank wao wanapewa sa mwanaume anaangaika alone na majukumu mengne kibao
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    usijali, pump ikifa utanunu nyingine for only 25,000/=
     
  8. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sidhan kama uko sahihi...pump za magari zinatofautina bei kuendana na aina ya gari. yako ni aina gani?
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo hana gari, ni muuza pump!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Normally taa ikianza waka huwa ni lita kumi kwa gari nyingi
    Ukiiacha ikombe utaua pump na itakucost
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi niliwahi kuwa na Cresta ikiwaka taa unaweza kwenda kilimeta 90-100,kwa mwendo wa safari ukiwa Ruvu darajani unafika Dar bila matatizo.Watu wengi hawazifahamu gari hizi za Cresta wamezowea Mark 11 na Chasher lakini ni imara na hazisumbui.Nakushauri uache tabia hii ya kucheza na taa,sio pump tu bali utaua hata injini uchafu unaweza kufika huko kama filter imejaa uchafu.
     
Loading...