Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inawaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Mar 27, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wana jf nipo safarini naelekea Iringa,nimepita maeneo ya mdaula mdaula nimeona kuna gari ya mizigo inawaka moto.Mwenye taarifa zaidi aweke hapa.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Spika!

    Wewe ni Kamanda! Ungepiga break ukatoa msaada angalau! Hata ya fire axtingisha
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    wewe ndo umepita,
    umeshuhudia,
    umetuarifu.....................unataka mwenye taarifa zaidi yako atatoka wapi? tuwekee picha
     
  4. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kuku kweli, kuona uone wewe the uje kutuuliza sisi ambao hatujaona
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo njia ina matukio hayo mengi sana. am sure kabla hujafika utaona mabaki ya magari yalioungua mengi sana
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    spika hii lori nimeiona sasa hv natokea Iringa. Kuna trafic kama wanne wanaangalia na hamna juhudi zozote za kuzima. Moto unaunguza mzigo ulioko nyuma na unakaribia cabin huku trafic wakiendelea na stori.
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    itemeee mate
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi majina ya spika yana matatizo gani. Wewe ndo umeona halafu unataka taarifa toka kwetu. Au ulikuwa unaota?
     
  9. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Spika, niko huku arumeru mashariki na kampeni zimepamba moto zaidi ya huo unaowaka hapo mdaulamdaula kwa hiyo sina habari zaidi.
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tukio ulione wewe, unataka taarifa upewe...ndo nini? Nakushauri next time, toa taarifa tu, na kama kuna mtu wa kuongeza ulichosema, atafanya hivyo
     
  11. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mwenyezi Mungu akusaidie uwe na angalau chembe ya busara.
    Tumearifiwa na mtu aliyekuwa anapita nae kaomba kama kuna mwenye habari zaidi (let say aliyepo karibu au hapo Mdaula),sasa kejeli ya nini?
    Binafsi nami pia nimeliona hilo container ikiwa imeshateketea na magari ya mafutayaliyokuwa yakielekea Moro ikabidi yatulie kwanza.
    Kama huna cha kuandika kaa kimya huna haja ya kutao kejeli.
    Sisi wengine tunaiheshimu sana ya JF
     
  12. Ellie

    Ellie Senior Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spika, haupo serious, yaani tukio uone wewe then sisi tukujuze?
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwanini hukusimama kuona litaishia vipi.
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amesimama lakini ndani ya basi na basi.........
     
  15. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Spika unakwenda Iringa tena jamani?Kwani wewe hizi kamati za bunge zilizoanza hazikuhusu wewe kweli?au umezira baada ya posho kukataliwa kuongezwa?
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    [QUOTE =Wisdom;3571181]We kuku kweli, kuona uone wewe the uje kutuuliza sisi ambao hatujaona[/QUOTE]

    Sidhani kama niliuliza,but what I said is kama kuna mwenye taarifa zaidi juu ya ajari ile,nikiwa na maana kwamba kama kuna anayejua chanzo cha ajari na athali za vifo na mali.
     
  17. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes kiongozi nilikua Iringa but I just come back last night!U know ni matatizo ya kifamily ndiyo yaliyonipeleka kule.
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nilikua kwenye public transport ndugu yangu(ABOOD BUS)But jana nimepita maeneo hayo nimekuta ni jivu tuu!
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes!nilimaanisha kama kuna anayejua chanzo cha ajari na pengine kama kulikua na madhala mengine zaidi ya hayo,kama vile vifo na wizi.
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bora mkuu ulivyomjibu,bcoz lot of people here siyo wastaarabu kabisa,mie nimerudi jana na nimechungulia maeneo hayo nimeona ni jivu tupu.
     
Loading...