Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari Inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ados, Dec 27, 2011.

  1. A

    Ados Senior Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gari inauzwa Nissan March Sh 4.7m inatumia mafuta kidogo Lita 1 Km15 ipo hapa Dar piga 0715236210
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Funguka zaidi,

    -ya mwaka gani
    -Colour
    -imeingia lini bongo
    -odometer inasomaje
    -Kwa nini unauza/inauzwa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na picha atuwekee........tuione......
    Merry Xmas....you.....
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaweza kutuwekea na picha tuione hiyo gari? Thanks
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukitangaza biashara yako kihivyo bila info za umuhimu utoweza kuuza wadau wanataka pics na specs za gari
    1.Year of manufacture/year on seatbelt
    2.Milleage/odometer
    3.Color/condition(Hapa ungeweka pics)
    4.Year of Registration hapa TZ(weka na namba hata mbili eg BQ* )

    Nawasilisha
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Labda ya KUOKOTA KWENYE mafuriko
     
  7. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu vp mbona umekimbia?
     
  8. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,064
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180

    Embu cheki hii thread hapa, itakusaidia:kutoka kwa mwanajamii...RAMDHODS

    http://www.jamiiforums.com/matangazo...uki-swift.html

    Tatizo la Nissan March na Vitz ni spea. Ni gari nzuri lakini spea zake zipo juu. Unaponunua gari, kama ungependa kupata unafuu wa matengenezo, tafuta gari ambayo vifaa vyake vinaingiliana na magari mengine mengi, au hizo gari zipo nyingi hapa mjini. Vinginevyo, spea zinakua ngumu kupata na bei inakua juu.

    Kwa mfano, Fan ya Vitz ni Tsh 250,000 na ya Corolla unaipata kwa Tsh 35,000. Hope unaona mwenyewe gharama ya matengenezo inavyopanda ghafla.

    Tatizo la Toyota Duet ni piston 3. Gari za piston tatu zinasumbua. Na gari chache sana za Toyota zina 3 pistons engine. Hii inamaanisha spea ni chache, na ukiipata bei ipo hewani.
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Same to U my dear...
     
Loading...