Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sambarouk, Oct 20, 2011.

  1. s

    sambarouk New Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari terios ya mwaka 2008 milango mitano inauzwa kwa mawasiliono zaid piga simu no 0713258615
     
  2. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu wekeni annoucement zenye details kama mpo serously na mnavyouza wewe unauza kitu unaacha details za muhimu unategemea nini?
     
  3. mtzd

    mtzd Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sambarouk ni kweli umetoa only half information ,ungetoa details inakua vizuri ili mtu akikupigia aweze kujua anakuuliza nini coz umeandika tu ni ya mwaka 2008 bt no further details.ni ushauri tu !!!
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu weka picha ya hiyo gari na maelezo ya ziada
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    nitarudi
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nina milioni 5. unakula?
     
Loading...