Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inauzwa TOYOTA PRIMIER

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Vodka, Aug 12, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Toyota Primio inauzwa rangi silver(fedha), imetumika kwa mwaka mmoja,imetembea jumla km 13.7 (137322m) bei ni tsh 9.5 milioni wasiliana na mimi kwa PM au namba 0653942807.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,237
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Haya matangazo ya kienyeji ndio hayatakiwi...nani anajua hilo gari lako bila kuliona?!!
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu unamaanisha Premio..au primier..kama utaweza rusha na picha basi..ila hizo kilometer nina wasiwasi nazo kama umeshalitumia almost one year ni vigumu kuwa 13Km..inamaana hizo ni kilometer ulizotumia wakati unalitoa pale bandarini na hujawahi kulitumia kwenye mizunguko yako!!
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyohiyo imeshuka bandarini na km 1
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana ametoa namba yake ya simu kwa ajili ya mawasiliano aidha unaweza kutuma Private Message (PM); hii yote ni kwa ajili ya kufanya business kwa mtu anayehitaji gari tajwa. Wewe wasiwasi wako ni nini?
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Acha mbwembwe ina maana hata kiwandani hawakutest?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unatakankutuambia ww unaiski karibia na feri?
    coz kama unaishi zaidi ya ubungo utakuwa utatuingiza mkenge
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Jamani Jamani ndio maana chadema wanasema kipaumbele cha kwanza,cha pili na cha tatu ni elimu!! Wanafunzi wengi ni kina kayumba wamesoma shule za kata,mie nafikiri ana maanisha 137,322km na ilikuja ina 100,000km.
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hili ni tangazo ama mtihani inabidi watu wajaribu ku guess
     
  10. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmh mbona maneno yame overlap?
     
Loading...