Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari Inauzwa Toyota Gx 100 Avante Milioni Saba (7)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by i411, Mar 22, 2012.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Gari inauzwa milioni saba tuu Daresalaam
    Make: Toyota Gx 100 Avante
    Model: Chaser
    manufactured Year: 1999
    cc 1980 petroli
    imported: April 2008
    contact: 0785188885
    photo-2.JPG
    photo-3.JPG
    photo.JPG photo-1.JPG
     
  2. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitajie Milage, Sirinda ngapi, na kama ina critical problem ili niwe najua maana mimi ni mtu wa masafa, halafu niko Arusha, nyumbani ni dom kwahiyo huwa naenda huko mara kwa mara, pia bei niliyonayo ni 6M, ukileta Arusha nitakurudishia hela ya mafuta yako!
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi mbona hujibu?
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    milage ni 142338 na ni 6 cilinders lakini ni VVti kwayo mafuta nieconomical kwa masafa marefu.
     
  5. i411

    i411 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    one more thing nilisahau kusema kile cha muhimu kwenye gari bongo yetu...... Lina full ac i mean hewa conditioning
     
Loading...