Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inauzwa toyota chaser

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, May 23, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee!Habari!

    Naomba niwekee tangazo nauza gari Toyota Chaser Rafine T921 AEA iko katika hali nzuri bei 2.5M Maelewano yapo inatembea. sababu za kuuza ni haraka kwa ajili ya ada ya shule. mawasiliano 0713669533/ 022 2850620

    Regards
    OP
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee!Habari!

    Naomba niwekee tangazo nauza gari Toyota Chaser Rafine T921 AEA iko katika hali nzuri bei 2.5M Maelewano yapo inatembea. sababu za kuuza ni haraka kwa ajili ya ada ya shule. mawasiliano 0713669533/ 022 2850620

    Regards
    OP
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    OP,

    Weka picha; ionyeshe hali ya board yake na ilivyo ndani. Ni automatic a mannual? Ni ya mwaka gani na imretembea km ngapi?

    Ukionyesha hivyo napata pesa haraka kama ko Dar
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We bana ehh, tangazo ndio umeshaliweka hivyo!

    Gari yenye hali nzuri huwezi kuiuza 2.5m, hata kama una shida ya pesa.

    Kama vipi lipeleke kwa car dealers waweza liuza kwa bei zaidi ya hiyo.
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee acha kuonge mambo ambayo huna uhakika nayo mimi nimekwambia kama inafaa fedha unazo cha kufanya fika shule ya msingi Mgulani utanipigia simu unakuja kuiona ili uamini kwani unataka kuongea tu ok

    wellcome
     
  6. m

    mnozya Senior Member

    #6
    May 23, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Unataka auze 7 millioni? Bei ni uamuzi wa mtu. Pia nathani hujui alivyolipata.

    Muhimu atuambie yafuatayo.

    1. year of manufacture.
    2. Iliingia lini TZ
    3. KMS
    4. Kama iliwahi kula mzinga amma la
    5. Pia atuwekee picha kamili

    Ili mtu afanye maamuzi ya kumtafuta amma la, kwani kumtafuta kama sandakarawe ni gharama, lazima ajue muda ni gharama pia na transport ni gharama. Hivyo binafsi naomba atupe hizo taarifa.
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu huwezi kumpangia mtu bei ya kitu chake. Na kama kwako hizo 2.5m ni pesa ndogo basi kuna watu wanaona hiyo pesa ni mlima, watu hatufanani.
     
  8. U

    Urenga One Member

    #8
    May 25, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau! mambo vipi? Tumsaidie Original Pastor jamani amekwama.
    GARI INAUZWA Toyota Chaser year 1999 kuingia Tanzania KM 169600 iko katika hali nzuri bei Maelewano inatembea. sababu za kuuza ni haraka kwa ajili ya kubadilisha gari. mawasiliano.email: frankrwegoshora@yahoo.com
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wekeni picha jamani au hayo mabody yameliwa na mchwa mnaogopa kuweka?
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    May 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    OP alituma picha nikasahau kuziweka wakuu... Hizi hapa:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  11. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    heee sababu ya kuuza imebadilika tena!!!from ada ya mtoto kwenda kuwa unabadilisha gari!!!!makubwa haya tena.:confused:
     
  12. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bwana yesu Asifiwe!

    Unajua nilikuwa nahitaji ada sasa Urenga One amenisaidia ndio maana kesi imebakia ni kubadilisha gari. wewe elewa hivyo ndugu yangu. Usiongope mimi nitakuombea maombi wewe upate nyingi uje uchukue najua Bwana Yesu yupo nawe anakuongoza kulichukua hili Gari
    Amen
     
  13. i

    isdory Member

    #13
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo gari inatatizo lolote
     
  14. i

    isdory Member

    #14
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hujapata mteja mpaka sasa nipigie kwenye 0718844824 tufanye biashara
     
  15. i

    isdory Member

    #15
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee tayari umeuza mbona kimya nasubiri coll yako
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usimpigie wewe si ameweka namba zake hapo juu?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani wekeni picha ....watanzania hata biashara tuko wavivu kufanya

    hilo gari ni kama hili?


    [​IMG]
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mkuu nadhani umeziona,, ungepekua page ya kwanza tu ungeshaziona......
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kaizer,

    Umempigia Isdory au na wewe unasubiri akupigie?
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mkuu mimi sihitaji gari kwa hiyo sina sababu ya kumpigia, sijui kwa hao wwengine...
     
Loading...