Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inahitajika Toyota RAV 4 kwa Tsh 8m.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jaluo_Nyeupe, Apr 9, 2012.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wadau nahitaji Toyota Rav 4 ya milango mitano iliyo kwenye hali nzuri kuanzia bodi mpaka injini na vifaa vyake vyote viwe vinafanya kazi. Bajeti yangu ni shilingi za kitanzania milioni 8. Kwa mwenye kuuza gari hilo ani-PM au tuwasiliane kwa namba hizi 0788 446622
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ubahili sio kitu kizuri ndugu
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sijakuelewa mkuu.
     
  4. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa bajeti hiyo bora utafuate Starlet Mupya
     
  5. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    utafute sio utafuate samahani Jario white
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    name calling.
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umejuaje ni ubahili ndugu!!! Inawezekana ndo hela aliyokuwa nayo... au kama ana nyingine zina kazi nyingine...

    Niliona wanatangaza juzi kwenye tv fulani kuna rav4 ya blue inauzwa TZS mil 8.. walisema wauzaji wanapatika maeneo ya karibia na mwenge mkabala ba baraza la mitihani la taifa...

    Ina maana itakuwa katika hali mbaya ndo maana bei che??
     
  8. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Haipo kwenye hali mbaya ila imetumika muda mrefu, ni gari ilikuwa inatumika na kampuni kwa hy wanaiuza, ina takriban miaka 6 na zaidi toka iingie TZ na imetumika hapa TZ.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hizi pesa zote unasema ni ubahili, duh haya bana
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mwambie ndugu yangu, wakati mwenzake nimejipinda hapo mpaka mwisho.
     
  11. M

    Mtei Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kunajamaa yangu ana Harrier kwa dau hilo, kamaupo interested nikuunganishe
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ya cc ngapi mkuu? 3000 au 2200? Kama ya 2200cc niunganishie.
     
  13. M

    Mtei Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni cc 3000
     
  14. M

    MULANGILA Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo RAV 4 unayohitaji wewe ukiipata kwa bei ya chini ni Tsh 14,000,000/-. Ipo design ya unayohitaji inauzwa kwa Mil 9 lakini ilikuwa kwenye toleo la TZK kabla serikali haijabadirisha namba za magari. Ip kwenye hari nzuri kiasi. Kama upo interested naomba unijuze.
     
  15. K

    Kabachubya Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kaka mimi nina RAV 4 ongeza 4m iwe 12m nikuuzie, nitaweka picha zake jioni leo.
     
Loading...