Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inahitajika Toyota RAV 4 kwa Tsh 8m.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jaluo_Nyeupe, Apr 9, 2012.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wadau inahitajika Toyota rav 4 milango mitano iliyo kwenye hali nzuri na vifaa vyake vyote viwe vinafanya kazi. Bajeti ni shilingi milioni 8. Kama unayo ni-PM au tuwasiliane kwa namba hizi hapa 0788 446622
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Weka more specifications kama mileage, isiyozidi mwaka gani(au hata ya 1989 we poa tu?), fulltime 4wd au la!. Halafu bei si inapanda kidogo?
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka specs mkuu
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,721
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Nenda Bamaga opposite na Baraza la Mitihani ulizia ofisi ya SIBUKA TV, wanayo kama hiyo na wanaanzia hiyo bei
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    year - from 1998 ila hata kama ni chini ya hapo bora liwe kwenye condition nzuri.
    Steering - RHS
    Transmission - Auto/Manual
    Mileage - ikiwa chini ya 100K km itakuwa poa zaidi.
    Fuel - Petrol
    Displacement - 2000cc
    Door - 5 door
    Drive - 4WD
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    poa mkuu, nitawacheki.
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    tayari nimeziweka hapo juu.
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkuu unaweza kuwa na namba za hao jamaa manake nimeulizia sijawapata.
     
Loading...