Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari hili gari gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 28, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Gari gani limekuwa kama mganga wa kienyeji!? Kila siku.. lete kuku, lete mayai, lete mbuzi pacha, mara lete vifaranga vya kijani.. kwenda halendi limebakia kuunguruma tu!! Mwisho watu wanaanza kudandia madaladala hivi hivi!!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heheh hehhe kwa utunzi nakupa 100, ila nahisi hilo gari litakuwa TATA!!:clap2::clap2:
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    HIILO GARI LITAKUWA GARI BOVU, BADO HALIJAPATA SPEA IMARA...NDO MAANA KILA SIKU LATAKA SPEA MPYA.........!NA WEWE KWA NINI UNG'ANG'ANIE GARI BOVU? AU KWA KUWA LINA UMBO ZURI (prado,baloon,shangingi)? ACHANA NALO.....NENDA SHOWROOM CHUKUA GARI MOJA MATATA AMBALO LITAKUWA HALIITAJI SPEA BALI NI KUENDESHA TU.....UKIONA VIPI AGIZIA MOJA KWA MOJA JAPAN...WEWE MWENYEWE UTATOA MAKARATASI KITU BADO MMA!!!!!!ILA USI-TEST KWANZA ....ONCE GOODS ARE BOUGHT ARE NOT RETURNED....!(christianity)
     
  4. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda ni MBUNI, kutoka Kibaha.
     
  5. r

    ral Senior Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ya sisiemu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimeumiza kichwa mwisho nimeishia kushangaa hili gari ni gari gani MMM?
    Nadhani lishakuwa srappper tafuta Brand new ....
     
  7. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    is a matter of choice!! kununua jingine, au kulitengeneza hilo bovu.Ila kumbuka ili upate mti wenye matunda mazuri ni sharti tunda life, likauke, lioze na hatimaye kuchipua mti mchanga!!! wenye matunda matamu!! Hilo gari bovu ni mtaji wa kutafuta jipya!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hv sijawaambia eeh!..Nimetumwa niwaambie kwamba msubiri maana Dereva wake amesafiri, dereva msaidizi kenda kwenye Arusi kusini mwa nchi, konda wake kaenda shambani(kilimo kwanza) japokuwa amegundua kuwa huko shambani hakuna pembejeo, wasaidizi wengine wa gari hiyo wako kupiga debe huko majimboni ili gari ipate abiria wa kutosha...
    Kwahiyo tuwe wavumilivu, ila wenye haraka wawahi na ma-Saibaba mengine, japo yana abiria wachache!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nunua mini cooper [​IMG]kama hii haitakusumbua
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mashaili ya kina Sadani hayo
     
  11. A

    Arthur Member

    #11
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua VW Bettle Ya mwaka 1967 that is good car
     
  12. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    asante nadhani unaongelea Chama Cha Mafisadi!! tumekupata...
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    We gari la nini kijijini?? tumia punda
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Gari ni gari bora likufikishe unakokwenda
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ni bora kuliacha gari la aina hii
    we gari gsni kila siku linalalamika, ukileta mayai leo kesho linadai soseji.
    halina faida , mimi ndp naumia tu, halizalishi, halijitunzi, halijithamini kama wengine

    mi naona bara niliache walau nikae kae ili siku ziende mawazo yatulie maana toka nimelipata garii hili
    mateso yamezi sana kila siku narud usiku sana ili walau nilikute limelala

    nakumbuka hata maneno ya mama yangu aliposema '' mwanangu edy gari hili umelichunguza kwanza kabla hujalinunua?
    maana si kila gari ulionalo bara barani linafaa...........
     
  16. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh...utunzi mnao nyie......gari kila siku spare spare mara oil, mara sijui brake fluid ilhali halikufikishi unakokwenda ha;lina faida....nunua pikipikimoja moja kwa moja lita moja inakupa kilomita 80!
     
  17. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kuwa gari ulilipenda na ulinunua mwenyewe inabidi uwe mvumilivu maana aliyeuza gari hataki lirudi kwake tena. Ukitaka liendesha inabidi ulisukume kwanza ndo liwake. magari yana behaviour tofauti.
     
  18. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unaye sema gari ni Gari! Unaipenda Roho yako kweli. Wewe gari Center Bolt Imepinda. Springs zimepiga kutu. Usukani umefungwa na manati. Matairi yana viraka! :angry: bado unasema Gari ni Gari tu!
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    gari aghali mmkjj!
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Gari hii tulipouziwa ilikua imepakwa rangi , ikaonekana murua, bahati mbaya muuzaji alikuja na maneno matamu ya kutuaminisha kuwa gari hii ni mpya, na bahati mbaya zaidi walikuja wakiwa wamevaa makoti ya bei mbaya, tukawaamini wakutazama wajihi na afya zao, na chakustajabisha wale majirani wachache waliowaona wanunuaji, walipigwa butwaa huku wakiwasiii kuwa hilo gari ni kuukuu, halifai, zee limezeeka, hiyo ni rangi tu, oooh masikini kufumba na kufumbua tukalinunua kwa bei ya gharama za maisha yetu....halitengenezeki, halihuziki na wala halipigiki mnada...hahaaa Mwanakijiji njoo usaidiane na ndugu na jamaa kuliuza tena.
     
Loading...