Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gari gani....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jestina, Jun 2, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    inafaa kwa biashara ya Taxi na shilingi ngapi???

    na pia naombeni input zenu,prons and cons za kuifanya hii biashara mie nataka kujikita uko.....
     
  2. C

    Chief JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kuna cons tu hakuna pros. Mtajirishe dereva. Haya ni mawazo yangu tu
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku hizi ni bodaboda tu. Watu wachache sana wanapanda tax!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Umeongea maneno ya kinywa changu, na mawazo ya kichwa changu
     
  5. n

    naivasha Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daladala + Taxi + Bajaj + Bodaboda = BP + Diabetes + Cardiovascular Deseases = Untimely Death
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Biashara ngumu sana especially kama wewe ni mdada!
     
Loading...